Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

• Bắt đầu Bắt đầu swiz
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

làm j có chuyện đó.phải qua 3 vòng mới biết có dc thực tập tiềm năng hay ko chứ bạn

bạn ơi cứ bình tĩnh, mình có cô bạn có hồ sơ rất đẹp: dtb 8.5, toeic 835, kỹ năng mềm ok mà ngoại hình rất chuẩn nữa, nộp cùng ngày với bạn vẫn chưa có tên gọi đi test. Chắc là đợt 2 này vẫn cho những ng nộp từ hồi tháng 10^^

Ko đâu bạn ơi,bạn mình nộp thứ 6 tuấn trước mà đã được kêu đi thi test đợt 1 luôn kìa.Họ lấy theo tiêu chí gì chẳng biêt nữa,haizzz......

mình bị gọi đi test đột ngột quá...không biết ôn j đây??? các bạn ơi cứ yên tâm. Bạn mình nộp từ tháng 10 giờ đã dc gọi test đợt 3. Mà hs của mấy bạn mình cũng ko có j xuất sắc. chắc là sacom gọi test đến 90% đấy. mọi ng cứ chuẩn bị đi là vừa nhé

---------- Post added 21-11-2011 at 06:11 PM ----------

vẫn là câu hỏi cũ chưa ai giải đáp..đi test có được sử dụng máy tính cá nhân ko các bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất
Genesis Merch
Back
Bên trên