Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

• Bắt đầu Bắt đầu swiz
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

Mình nghĩ phải nộp trực tiếp đó bạn, tại họ chấm ngoại hình của mình nữa , chấm lúc nộp hồ sơ lun ah!

Hjx,hôm bữa nộp hồ sơ thấy hình như chấm theo A,B,C hay sao ấy.Thấy anh đó ghi lên hồ sơ luôn mà,chắc mấy người điểm A được gọi trước quá.Mình được loại C ah,ko biết có đậu nỗi ko đây,haizzz

Đừng lo bạn ơi, hên xui nữa, nếu điểm bạn cao thì bù trừ qua lại, bạn vẫn có cơ hội mà. Yên tâm đi, nghe nói Sacom còn 8 đợt thi nữa mà. Được gọi thi trước thì ít có kinh nghiệm hơn. Ngày hôm qua mình được gọi thi test nè , mà vô toàn bị hỏi về nghiệp vụ, chính sách nội bộ của sacom! huhuuhu! biết đâu mà lần ! h ko biết số phận sao đây nữa ! Đọc nhiều mà vô bị trật tủ! Bùn kinh!

Có bạn nào test ở sacombank vị trí kiểm soát viên tín dụng chưa? Cho mình hỏi phần câu hỏi nghiệp vụ gồm những gì vậy các bạn? Mình lo wa! Cám ơn các bạn rất nhiu`!

Ax,hôm qua đi test có mấy bạn hỏi tiêu chí chọn ứng viên là gì mà nhiều người ko dc gọi.họ nói ai dc gọi điện là thực tập tiềm năng đó,còn ko dc gọi thì chỉ thực tập bt thôi.Mình ko dc gọi,bùn :((

Chuyên viên khách hàng cá nhân họ sẻ hỏi những gì ko biết?
ai đi rồi chia sẻ kinh nghiệm với :D

Ax,hôm qua đi test có mấy bạn hỏi tiêu chí chọn ứng viên là gì mà nhiều người ko dc gọi.họ nói ai dc gọi điện là thực tập tiềm năng đó,còn ko dc gọi thì chỉ thực tập bt thôi.Mình ko dc gọi,bùn :((
thiệt hả bạn...bạn có được gửi mail hok...hình như ai ko ghi mail zô form thì mới gọi điện chứ...?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên