TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Có bạn nào nhận được thông tin kết quả gì từ TPB chưa?

Theo mình được biết thì bên Tienphongbank gọi điện bạn ạ. Ở HN thì đã có 1 đợt gọi các bạn ứng tuyển vị trí GDV đi phỏng vấn sơ tuyển, thi viết, và đã phỏng vấn lần 2 vào chiều hôm qua rồi.

thật hả bạn. tớ cũng số ấy gọi và họ bảo là ngân hàng anz mà sao lại là tiền phong, k hiểu có phải công ty lừa đảo k nữa

Họ gửi mail hay là gọi điện vậy bạn? Vừa rồi có số 0435538960 gọi cho mình nhưng lại xưng là bên ANZ bảo nhận được hồ sơ của mình. Giật mình vừa chưa đủ tự tin gửi lên ANZ và đợt này cũng chỉ nộp bên Tienphongbank. K biết có phải họ không nữa? Haiz

giống mình thế, thế bạn có đi không cho mình biết với, sao lại nhận là anz nhỉ trong khi đó là ngân hàng nước ngoài yêu cầu cao mà

Sắp tết rồi muốn biết kq quá. Năm nay họ hàng đến hỏi thăm lại phải bảo mình thất nghiệp r. Bùn quá X_X

sdt đó là của anz. chính xác là vị trí telesales các bạn ạ, chỗ này bỏ việc nhiều lắm nên họ tuyển cũng cực nhiều luôn. mình cũng được gọi, hầu như ai pv cũng qua hết ấy mà, có làm được hay ko mới là vấn đề

Mình thấy bạn mình bảo bận ấy nhận được kết quả qua mail rồi. Mong chờ kết quả nào, chưa thấy nhận đc mail j cả nên khả năng tạch hơi cao :))

Mình thấy bạn mình bảo bận ấy nhận được kết quả qua mail rồi. Mong chờ kết quả nào, chưa thấy nhận đc mail j cả nên khả năng tạch hơi cao :))

Mình cũng có mail kết quả ròi, mà thấy bảo mai có thông báo đào tạo j j đó, nếu có vụ đào tạo thì nghỉ cho khỏe =)), phí tiền ra, để mà ăn tết

Mình cũng có mail kết quả ròi, mà thấy bảo mai có thông báo đào tạo j j đó, nếu có vụ đào tạo thì nghỉ cho khỏe =)), phí tiền ra, để mà ăn tết

Chúc mừng bạn vì đã qua vòng trc nha :D Chắc mình fail rùi. Các bạn đỗ cũng khá "căng đầu" đây :))

Mình cũng nhận được thông báo rồi, thấy bảo mai có thông báo về chường trình đào tạo, ko biết ntn đây:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên