TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Công nhận là loại hình liên kết này mình lần đầu tiên đc nghe thấy.
Nhà bạn nào có đkiện thì mình nghĩ nên đi học, dù sao vs thời buổi này, đây cũng là 1 cơ hội rất tốt rồi. Tuy nhiên những ai k "giàu" thì nên cân nhắc. Vì đi học mà k đc trả lương, thêm vào đó là sau khi học xong chưa chắc đã đc giữ lại thì xũng phải xem xét cho kỹ.
Tuy nhiên, có thể nói đây cũng là 1 trong những cơ hội cuối cùng trong năm 2012 (âm), các bạn nên suy xét lợi hại kỹ càng để lựa chọn đường đi đúng đắn cho mình (đối với những ai chưa có việc thôi, chứ đang hoặc sắp có chỗ làm ổn định thì mình nghĩ đừng nên tham gia:)))

Bạn là ng đầu tiên báo ko đạt đấy @-)

Bạn đó chắc chắn không phải trường hợp duy nhất đâu, thường thì mọi người khi không đạt cũng hơi buồn và có thể ít cmt lại mà. Và mình là người thứ 2 ở trên này nhé. haiz

Bạn đó chắc chắn không phải trường hợp duy nhất đâu, thường thì mọi người khi không đạt cũng hơi buồn và có thể ít cmt lại mà. Và mình là người thứ 2 ở trên này nhé. haiz
Mình cũng phải xem chi tiết cái chương trình đào tạo thế nào đã, rồi cũng phải đi hỏi thăm ace xem có ổn ko đã. Nhưng chưa gì ra nc vs bà chị làm trưởng nhóm teller bên PGD Seabank thì chưa j đã nói sao chỗ mày thi lởm thế 8->. Đúng ra là khi đào tạo họ sẽ trả hết chi phí đào tạo, mình ko phải mất trừ khi mình tự nghỉ việc thì mới phải hoàn trả, còn đây thì chưa gì đã mất toi 6tr vs 3 tháng mà vẫn chưa biết đâu vào đâu. Vả lại mình là nam và ứng tuyển GDV nên cơ hội đã ít này còn mong manh hơn thôi thì cố gắng thôi biết làm thế nào @-)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hnay mình cũng nhận đc mail thông báo qua vòng phỏng vấn, vị trí trúng tuyển của mình là: Chuyên viên Khách hàng Doanh nghiệp, ko biết có phải đi đào tạo theo chương trình mà mng đang thảo luận ko nhỉ?

Hnay mình cũng nhận đc mail thông báo qua vòng phỏng vấn, vị trí trúng tuyển của mình là: Chuyên viên Khách hàng Doanh nghiệp, ko biết có phải đi đào tạo theo chương trình mà mng đang thảo luận ko nhỉ?

Bạn đọc lại mail xem có khoản sẽ gửi chương trình đào tạo vào ngày mai ko.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên