TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình ở hội đồng thi số 2, hỏi chỉ 10,15 phút là xong, chả nói gì đến vụ training nên mình nghĩ là tạch roài.Cơ mà công nhận hội đồng khác họ hỏi kĩ lắm, những 30p mà sao hđ số 2 hỏi ít thế nhỉ

bản thân tớ đi pvan cũng chỉ có chưa đầy 10' ý có khi dc 5', có nhắc đến vụ training, nhg tớ cảm giác các bạn nào k dc nhắc đến vụ training có khi lại pass ý vì họ phỏng vấn khá lâu, thông thường nhà tuyển dụng hay quan tâm đến những ứng viên có tiềm năng mà :-?

bản thân tớ đi pvan cũng chỉ có chưa đầy 10' ý có khi dc 5', có nhắc đến vụ training, nhg tớ cảm giác các bạn nào k dc nhắc đến vụ training có khi lại pass ý vì họ phỏng vấn khá lâu, thông thường nhà tuyển dụng hay quan tâm đến những ứng viên có tiềm năng mà :-?
Nghĩ nhiều làm gì bạn, kiểu gì cũng pass ko pass thì trượt thế thôi .:D. Mà có pass thì cũng đau đầu hơn về cái vụ đào tạo ấy chứ =))

Ôi sáng mai mình đi phỏng vấn đây. Vị trí DN thì biết tìm kiếm sao đây :((((, nghĩ đi phỏng vấn, hồi hộp lo lắng mà lại muốn nản quá :(((

Mình cũng đã thắc mắc ngay từ đầu, vì lúc báo kết quả tiêu đề ghi là "kết quả thi đầu vào", mình thi viết r phỏng vấn thì cũng giống như cái trung tâm B.T.C kia, cũng thi viết r phỏng vấn r mới đc vào học. Học xong có chứng chỉ sẽ đươc ưu tiên pass đến tận vòng pv cuối cùng ở các ngân hàng. Nên nếu TPB cho đi học thì học xong phải phỏng vấn lần nữa là đúng r. Tháy cũng có lợi, vì 1 khóa học của B.T.C này mấy chục triệu, nhưng mà cân nhắc lại về mặt thời gian. Mình ra trg lâu r nên ko chịu đc việc phải tốn thêm thời gian nữa và thèm đi làm lắm r haiz

Thêm nữa mình có hỏi 1 chị đã từng làm ở TPB, chị í bảo trc ko có chuyện này đâu, vào trang của B.T.C sẽ thấy TPB là đối tác của ho và 1 số ngân hàng khác nữa.

cái vụ đào tạo chắc là những bạn k được tuyển đợt này nhưng thấy có tiềm năng thì họ sẽ offer cái đào tạo cho các bạn thôi, 1 dạng liên kết giữa tpb và B.T.C :D. Mình đi phỏng vấn chả được hỏi câu nào liên quan đến nghiệp vụ và cái vụ đào tạo cả :(

Bây h ngồi ngẫm nghĩ mới nhớ ra. Hình như là nếu đỗ, chúng ta sẽ đc đi đào tạo 1 khóa hết 12tr, TPB sẽ chịu 6tr, chúng ta chịu 6tr, học xong pv lần chốt nếu đạt sẽ đc TPB trả lại 3tr, nếu ko ta mất 6tr. Nếu như vậy các bạn có chấp nhận kí cam kết tham gia khóa đào tạo này ?????

Bây h ngồi ngẫm nghĩ mới nhớ ra. Hình như là nếu đỗ, chúng ta sẽ đc đi đào tạo 1 khóa hết 12tr, TPB sẽ chịu 6tr, chúng ta chịu 6tr, học xong pv lần chốt nếu đạt sẽ đc TPB trả lại 3tr, nếu ko ta mất 6tr. Nếu như vậy các bạn có chấp nhận kí cam kết tham gia khóa đào tạo này ?????

nếu như bạn nói thì ok. không vấn đềlắm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back