TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình sẽ không đi PV nữa,Không phải mình tiếc tiền cho công việc, nhưng ngân hàng làm thế này là không tôn trọng thí sinh, ép thí sinh nắm dao đằng lưỡi,Ngay cả câu trả lời của HD phỏng vấn đã thấy mang tính chất Mô giới rồi.
Thí sinh đâu phải quả chanh vắt xong rồi bỏ, Làm thế này chỉ tổ hạ thấp uy tín ngân hàng TPB,

Mình sẽ không đi PV nữa,Không phải mình tiếc tiền cho công việc, nhưng ngân hàng làm thế này là không tôn trọng thí sinh, ép thí sinh nắm dao đằng lưỡi,Ngay cả câu trả lời của HD phỏng vấn đã thấy mang tính chất Mô giới rồi.
Thí sinh đâu phải quả chanh vắt xong rồi bỏ, Làm thế này chỉ tổ hạ thấp uy tín ngân hàng TPB,
Like bạn :D. Nhưng thôi cứ đi đi bạn ah, mất gì đâu, đi cho biết. Cũng là 1 lần học hỏi mà

mình vừa đi pv về, hỏi mình đúng 1 câu duy nhất : khi dc vào làm việc em sẽ dùng cách, tìm cách nào để tìm kiếm nhiều hơn doanh nghiệp đến với mình . trả lời lại xoay, xoay xong lại xoáy đủ mọi kiểu... chốt hạn ! nếu được em sẽ tham gia chương trình đào tạo ! byby see you again

Có lẽ phải lập 1 topic nhờ các anh chị đã hoặc đang làm tại TPB giải thích cho các ứng viên như bọn mình hiểu về cái "đào tạo đầu vào" này như thế nào mất thôi @@ ....... Mọi thứ bắt đầu trở nên hỗn loạn

M vừa đi pv về, nhưng mà họ chỉ hỏi qua loa về bản thân thui,ko hỏi gì về nghiệp vụ cũng chẳng nói gì về vụ training cả là sao ta, có ai cũng giống mình ko. Chắc là tạch roài:(

T thì bị xoay như chong chóng 8-}. Nhưng cũng k thấy họ nói gì về vụ training, chắc tạch.

mình cũng vậy bạn ạ, xoay cho gần 30' cơ, mà mình thì xác định tạch rồi :D
xl bạn nhưng mình hơi vui vì có ng chung cảnh ngộ :-J

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet