Mức lương tại TechcomBank

Như tiêu đề ạ, ko biết hiện giờ thì mức lương cho vị trí CV KHCN và DN ở ngân hàng Techcombank là bao nhiêu ko ạ?? Mong mọi người chia sẻ.
P/S: nhân đây mình cũng muốn các bạn banker khác chia sẻ luôn ạ....Cho mọi người có cái nhìn toàn cảnh về tình hình lương Ngân Hàng năm 2013 :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hxhhxhxh, e là sv năm cuối và đang có định hướng vào Tech. Nói chung thì học hành tơi bời để theo đuổi các yêu cầu, bằng cấp, chứng chỉ này nọ .... mà sau này đi làm chỉ dc mức lương thế này thì hơi buồn :((
Thế em muốn mức lương bao nhiêu thì mới xứng đáng với nỗ lực "học hành tơi bời"? Có lẽ hơn 80% UBers (đang đi làm) ở đây đều đã từng "học hành tơi bời", và còn "làm việc tơi bời" nữa ấy chứ, mà mức lương cũng chỉ cỡ đó thôi đấy :)):))
P.S: viết xong cmt mới giật mình nhìn lại, mình còn chưa dc mức ấy =))=))

Em cũng đậu cả Liên Việt lẫn Techcom, nhưng em lại chọn Techcom các bác ợ. Các bác chọn Liên Việt chắc chỉ có nguyên nhân bên đó lương cao hơn nhỉ?

Đợt này em thấy nhiều anh chị bỏ Tech vì lương thấp mà làm việc thì bóc lột quá :-<

mình thấy đa số thường hỏi về các mức lương thưởng , môi trường ở tech , mb , viettin, vc ... thế còn môi trường ở các NH tầm trung như An bình , vib , mari ... thì thế nào hả mọi người :v

Luong TCB la 5.250.000 cho CVKHCN , chu yeu la minh lam ho so co them thu nhap thoi chu luong thi cung du tien xang thoi. Ma TCB tuyen ao ao nghia la duoi ao ao

Bạn ơi ! cho mình hỏi mức lương ờ vị trí chuyên viên quản lý chứng từ doanh nghiệp (gọi tắt là CCA), lam việc tại hội sở ak bạn ? là khoảng bao nhiêu cho một sinh viên mới ra trường vậy bạn .Ình hõi thật tình, nếu bạn nào biết thì share cho mình với, tuy lương thì đối với sinh viên mới ra trường như mình thì không quan trong lắm, nhưng mà mình cũng rất muốn biết nó ntn ? vì mình còn rất đang phân vân không biết có nên làm hco Techcombank hay không ? bạn nào có kinh nghiệm có thể cho mình lời khuyên dk ạ ?

Bạn ơi ! cho mình hỏi mức lương ờ vị trí chuyên viên quản lý chứng từ doanh nghiệp (gọi tắt là CCA), lam việc tại hội sở ak bạn ? là khoảng bao nhiêu cho một sinh viên mới ra trường vậy bạn .Ình hõi thật tình, nếu bạn nào biết thì share cho mình với, tuy lương thì đối với sinh viên mới ra trường như mình thì không quan trong lắm, nhưng mà mình cũng rất muốn biết nó ntn ? vì mình còn rất đang phân vân không biết có nên làm hco Techcombank hay không ? bạn nào có kinh nghiệm có thể cho mình lời khuyên dk ạ ?
Sv mới ra trường bây h mà vào thì đc khoảng 6tr bạn nhé. Thêm vài trăm phụ cấp gửi xe, ăn trưa nọ kia nữa.

Vietin vẫn là nhà nước, đang thay đổi mô hình theo qui chuẩn quốc tế đó. Các chi nhánh khác mình k rõ thế nào, chứ chị mình làm tín dụng ở CN HP h giảm lương, lương cứng còn 3.5m, a bạn mình làm VIetin BN bảo ko bằng lương công nhân. Đc cái ổn định...
Kể ra cũng lăn tăn quá cơ, vote cho Liên Việt bạn ạh
Bạn so VTB BN vs công nhân SamSung à?:D có khập khiễng ko?
Tech lun được đánh giá cao về đào tạo. Mà t cũng thích giao dịch bên này.

các bạn cho mình hỏi làm ỏ hội sở techcombank thì nhìn chung mức lương ntn bạn? bạn nào có biết vị trí CCA ở Techocmbank k? nó ntn bạn ? mức lương như thế nào bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên