Mức lương tại TechcomBank

Như tiêu đề ạ, ko biết hiện giờ thì mức lương cho vị trí CV KHCN và DN ở ngân hàng Techcombank là bao nhiêu ko ạ?? Mong mọi người chia sẻ.
P/S: nhân đây mình cũng muốn các bạn banker khác chia sẻ luôn ạ....Cho mọi người có cái nhìn toàn cảnh về tình hình lương Ngân Hàng năm 2013 :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình là trợ lý cho GĐ bán lẻ vùng , nên mình nói luôn mức lương cho các bạn nhé :)))

1. GDV : Thấp, 3 triệu đến 4 triệu. Doanh thu kịch kim 100% là đc 5-6 triệu :)))
2,Chuyên Viên KHCN , CV KHDN ( RBO , RM) : lương 6 triệu, doanh thu k bao h được 100% nhé :)), nên cố lắm chắc tầm 7 triệu
3. Chuyên viên Hội sở (HO) : tùy level, level 4 là 8 triệu, level 5 là 10, level 6 là cao hơn . Không có thưởng bao giờ nhé :)))

Mình là trợ lý cho GĐ bán lẻ vùng , nên mình nói luôn mức lương cho các bạn nhé :)))

1. GDV : Thấp, 3 triệu đến 4 triệu. Doanh thu kịch kim 100% là đc 5-6 triệu :)))
2,Chuyên Viên KHCN , CV KHDN ( RBO , RM) : lương 6 triệu, doanh thu k bao h được 100% nhé :)), nên cố lắm chắc tầm 7 triệu
3. Chuyên viên Hội sở (HO) : tùy level, level 4 là 8 triệu, level 5 là 10, level 6 là cao hơn . Không có thưởng bao giờ nhé :)))

hxhhxhxh, e là sv năm cuối và đang có định hướng vào Tech. Nói chung thì học hành tơi bời để theo đuổi các yêu cầu, bằng cấp, chứng chỉ này nọ .... mà sau này đi làm chỉ dc mức lương thế này thì hơi buồn :((

hxhhxhxh, e là sv năm cuối và đang có định hướng vào Tech. Nói chung thì học hành tơi bời để theo đuổi các yêu cầu, bằng cấp, chứng chỉ này nọ .... mà sau này đi làm chỉ dc mức lương thế này thì hơi buồn :((

THấp hay cao đối với bạn mới đi làm k phải là quan trọng, quan trọng là bạn thu nạp đc j, học hỏi đc j cho chặng đường tiếp theo thôi.

Nghe bác xong cũng thấy hơi nản, nhưng mà là sv mới ra trường nên mục đích học hỏi kn là 9, lương là phụ thôi, được thế này cũng là tốt r

Mình cũng nghe nói ở bên Tech bóc lột ghê lắm, làm toàn đến 7h mới được về mà sếp vẫn kêu

nv mới ở tech mỗi tháng sẽ bỏ lại 200k gọi là phí đào tạo , để sau này nếu bạn có bỏ sang NH khác thì sẽ ko đc trả lại số tiền này

nv mới ở tech mỗi tháng sẽ bỏ lại 200k gọi là phí đào tạo , để sau này nếu bạn có bỏ sang NH khác thì sẽ ko đc trả lại số tiền này

E ơi quy định này đã bỏ được 1 năm rồi, và toàn bộ số tiền 200k trích lại hàng tháng từ đầu tất cả CBNV đều được hoàn trả lại. Như vậy là giờ vào Tech ko bị giữ chi phí gì cả. T đã từng làm ở tech, lương thấp nhưng chuyên viên rất năng động vì nhờ có môi trường này đấy :) có thể là trải nghiệm tốt cho các bạn mới ra trường

E đang phân vân giữa ngân hàng Liên Việt và Techcombank. Mọi ng có thể tư vấn cho e nên làm ở đâu đc k ạ.2 ngân hàng gọi e làm vị trí giao dịch viên

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên