Mức lương tại TechcomBank

Như tiêu đề ạ, ko biết hiện giờ thì mức lương cho vị trí CV KHCN và DN ở ngân hàng Techcombank là bao nhiêu ko ạ?? Mong mọi người chia sẻ.
P/S: nhân đây mình cũng muốn các bạn banker khác chia sẻ luôn ạ....Cho mọi người có cái nhìn toàn cảnh về tình hình lương Ngân Hàng năm 2013 :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thông tin này TCBer nào biết thì chắc chỉ có thể PM qua tin nhắn riêng cho bạn thôi, chứ theo quy định của Tech thì thông tin về lương thưởng được liệt vào hàng "bí mật" thì phải:D. Còn các thông tin khác đa phần là thông tin vỉa hè, được truyền tai, vì thế tính chính xác cần phải xem xét;))

Hi, thì mọi người cứ cho con số tượng trưng khoảng từ x đến y là dc rồi ạ, ví dụ như là khoảng từ 6 đến 7tr5...Chứ mình có biết ai làm Techcom đâu , mọi người vô chia sẻ cho xôm tụ:)

up anh em chia sẻ nào. Lương tech nghe nói là thấp nhưng mà mình thấy lương hơn vài triệu nhưng bù lại được học tập và đào tạo thì lương thấp cũng ko sao.

Mọi người thích tìm hiểu mức lương hoài làm gì nhỉ, mặt bằng chung trong ngân hàng thì từ 4-7 triệu, nhiều topic nói về vấn đề này rồi mà, còn muốn cụ thể thì vào làm rồi biết thôi, chứ biết bây giờ thì có ích gì đâu.

Điều quan trọng là mình ở lại cái vị trí QHKH này bao lâu kìa, vị trí này các Ngân hàng họ tuyển ào ào thì cũng đuổi việc ào ào

Lương nhân viên thì thấp, chuyên viên cao hơn tí nhưng chỉ từ 4 đến 7 t thôi, còn các vị trí chuyên viên cao cấp hoặc trưởng nhóm sẽ cao hơn tầm 1 chục, cỡ trưởng phòng trở lên thì khá cao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên