Mức lương tại TechcomBank

Như tiêu đề ạ, ko biết hiện giờ thì mức lương cho vị trí CV KHCN và DN ở ngân hàng Techcombank là bao nhiêu ko ạ?? Mong mọi người chia sẻ.
P/S: nhân đây mình cũng muốn các bạn banker khác chia sẻ luôn ạ....Cho mọi người có cái nhìn toàn cảnh về tình hình lương Ngân Hàng năm 2013 :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
E đang phân vân giữa ngân hàng Liên Việt và Techcombank. Mọi ng có thể tư vấn cho e nên làm ở đâu đc k ạ.2 ngân hàng gọi e làm vị trí giao dịch viên

Lienviet gdv thì mình không biết chứ qhkh thì lương khoảng 7-8 triệu. Còn mình thì đang phân vân giữa Lienviet và Vietinbank nè. hichic

Lienviet gdv thì mình không biết chứ qhkh thì lương khoảng 7-8 triệu. Còn mình thì đang phân vân giữa Lienviet và Vietinbank nè. hichic

Lienviet và Vietinbank thì khỏi cần suy nghĩ bạn à. Vote cho Vietinbank , đỡ áp lực mà lương cũng cao hơn

Vietin vẫn là nhà nước, đang thay đổi mô hình theo qui chuẩn quốc tế đó. Các chi nhánh khác mình k rõ thế nào, chứ chị mình làm tín dụng ở CN HP h giảm lương, lương cứng còn 3.5m, a bạn mình làm VIetin BN bảo ko bằng lương công nhân. Đc cái ổn định...
Kể ra cũng lăn tăn quá cơ, vote cho Liên Việt bạn ạh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back