Mức lương tại TechcomBank

Như tiêu đề ạ, ko biết hiện giờ thì mức lương cho vị trí CV KHCN và DN ở ngân hàng Techcombank là bao nhiêu ko ạ?? Mong mọi người chia sẻ.
P/S: nhân đây mình cũng muốn các bạn banker khác chia sẻ luôn ạ....Cho mọi người có cái nhìn toàn cảnh về tình hình lương Ngân Hàng năm 2013 :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
các bạn cho mình hỏi làm ỏ hội sở techcombank thì nhìn chung mức lương ntn bạn? bạn nào có biết vị trí CCA ở Techocmbank k? nó ntn bạn ? mức lương như thế nào bạn?

Vietin vẫn là nhà nước, đang thay đổi mô hình theo qui chuẩn quốc tế đó. Các chi nhánh khác mình k rõ thế nào, chứ chị mình làm tín dụng ở CN HP h giảm lương, lương cứng còn 3.5m, a bạn mình làm VIetin BN bảo ko bằng lương công nhân. Đc cái ổn định...
Kể ra cũng lăn tăn quá cơ, vote cho Liên Việt bạn ạh
Hê hê, lương của Vietin mà "ko bằng lương công nhân" thì thôi, chắc lương của các NH còn lại (trừ Vietcom, BIDV, Agri) thì sao nhỉ? Bạn ơi, lương thì ko bằng công nhân, nhưng bù lại đến tết mình thấy các bạn Vietin nhận thưởng tết như...trưởng phòng các công ty khác rồi đấy, toàn vài chục chai trở lên thôi.

Thế thì Techcombank và Sacombank thì thế nào hả mấy bác?

Mọi người cứ thích so sánh làm gì nhỉ, vị trí sales thì vào vào ra ra ầm ầm. Back thì k cực như thế nhưng cũng SLA, KPI ra trò, quan trọng nhất vẫn là bản thân vs môi trường làm việc, có lương cao 1 chút mà bị sếp ghét, áp lực hay bị đì thì cũng té sớm thôi

Hiện tại mình đang làm IT bên Tech, nhưng được chị GĐ Chi nhánh khuyến khích nên chuyển sang RBO. Quả thực mình rất máu làm kinh doanh nhưng không rõ trong thời điểm này, nếu chuyển sang thì có hợp lý không vì tuổi của mình cũng đã tương đối lớn so với tuổi ở Tech (nữ-31 tuổi).. Thời điểm này kinh tế khó khăn, nếu chuyển sang giờ có hợp lý không mọi người?
Còn nếu ở lại IT thì cũng rất khó phát trển sự nghiệp vì là nữ mà (cơ hội coi như =0). Nhờ mọi người từ vấn giúp nhé. Thanks all!

Chuyển làm gì, lại đi ăn bát cơm bát canh của người ta - vừa khổ vừa mệt, lại bèo nhèo lắm

Hiện tại mình đang làm IT bên Tech, nhưng được chị GĐ Chi nhánh khuyến khích nên chuyển sang RBO. Quả thực mình rất máu làm kinh doanh nhưng không rõ trong thời điểm này, nếu chuyển sang thì có hợp lý không vì tuổi của mình cũng đã tương đối lớn so với tuổi ở Tech (nữ-31 tuổi).. Thời điểm này kinh tế khó khăn, nếu chuyển sang giờ có hợp lý không mọi người?
Còn nếu ở lại IT thì cũng rất khó phát trển sự nghiệp vì là nữ mà (cơ hội coi như =0). Nhờ mọi người từ vấn giúp nhé. Thanks all!

chị ơi, lương gdv nhân viên mới chưa kinh nghiệm bên tech mình là bao nhiêu vậy chị? Em nghe nói gdv bên đây áp lực lắm phải ko chị?

Chị không rõ lắm nhưng tầm trên 4M đó em, GDV phải về muộn lắm đấy nhé, áp lực huy động, bán sản phẩm cũng nhiều em àh

lương GDV mới toe chưa kn tech là 5 củ nhá
về muộn thế nào thì ko biết, nhưng cứ thấy khoảng 6h thì các bạn ấy về

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,622
Thành viên mới nhất
lastdinosaursme