Mức lương tại TechcomBank

Như tiêu đề ạ, ko biết hiện giờ thì mức lương cho vị trí CV KHCN và DN ở ngân hàng Techcombank là bao nhiêu ko ạ?? Mong mọi người chia sẻ.
P/S: nhân đây mình cũng muốn các bạn banker khác chia sẻ luôn ạ....Cho mọi người có cái nhìn toàn cảnh về tình hình lương Ngân Hàng năm 2013 :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn canary cho mình hỏi, mình được SCB báo đậu vị trí nhân viên tư vấn, cho mình hỏi nhân viên tư vấn bên scb làm công việc những gì và có chịu chỉ tiêu không, lương khoản bao nhiêu? mình đang bối rối quá không biết nên rời bỏ công việc hiện tại hok? rất mong bạn giải đáp giúp, thanks bạn nhiều.

Mới ra trường, nên lăn xả (theo ý kiến cá nhân mình là vậy) Lương thấp hay cao cũng đều phải phấn đấu. Thời buổi này tìm dc công việc là cũng vất vả rồi. Tech môi trường áp lực nhưng bù lại sẽ học hỏi dc nhiều, kỹ năng giỏi, còn trẻ thì nên chọn việc khó mà làm. hí hí, Ai cũng chọn việc nhẹ nhàng, gian khổ sẽ giành phần ai???

Bạn canary cho mình hỏi, mình được SCB báo đậu vị trí nhân viên tư vấn, cho mình hỏi nhân viên tư vấn bên scb làm công việc những gì và có chịu chỉ tiêu không, lương khoản bao nhiêu? mình đang bối rối quá không biết nên rời bỏ công việc hiện tại hok? rất mong bạn giải đáp giúp, thanks bạn nhiều.
bạn đậu vào chi nhánh nào ? lương thì hok rõ lắm vì mọi khi nhân viên kinh doanh khiêm cả tư vấn luôn. Bây h tách ra thì cũng hok rõ lương lâu thế nào

up cho lên đầu, tiếp tục bình luận
ak, tiện đây cho e hỏi là khi đi phỏng vấn họ hỏi mức lương mong muốn thì trả lời sao hả các a chị?

Mọi người cho em hỏi vị trí chuyên viên làm việc tại Hội sở thu nhập như thế nào ạ? môi trường làm việc như thế nào? em cám ơn ạ

Mọi người cho em hỏi vị trí chuyên viên làm việc tại Hội sở thu nhập như thế nào ạ? môi trường làm việc như thế nào? em cám ơn ạ

tuỳ từng vị trí, với Back nếu mới ra trường thì khoảng 5-7tr bạn nhé. lương càng cao thì khối lượng công việc càng nhiều, 7h mới về là chuyện bt. ko có thưởng 30/4, 2/9 hay sinh nhật ngân hàng đâu. nhưng bù lại môi trường làm việc chuyên nghiệp và đào tạo cực tốt nhé!

tuỳ từng vị trí, với Back nếu mới ra trường thì khoảng 5-7tr bạn nhé. lương càng cao thì khối lượng công việc càng nhiều, 7h mới về là chuyện bt. ko có thưởng 30/4, 2/9 hay sinh nhật ngân hàng đâu. nhưng bù lại môi trường làm việc chuyên nghiệp và đào tạo cực tốt nhé!
chị @cun2007 ơi cho em hỏi, công việc của back-officer có phải làm việc như kiểu hành chính, thư kí, giấy tờ không ạ, vị trí này công việc làm nhiều lắm àh chị? em cảm ơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên