Vậy là 26 chắc chắn rồi vì MB có 3 ngày nhận nhân sự mới hàng tháng là 6,16,26 và năm ngoái cũng là ngày 26 =))

K
tức là sao bạn? họ gọi bảo gì?
Họ gọi bảo là t2 đến CN để sếp xem mặt :v nghe buồn cười ghê, em hỏi họ là pv để làm nv hay tập sự ạ vì e năm cuối chưa có bằng thì hojbaor pv nv chính thức, chắc HO gửi dsach về các CN r ấy ạ, tối muộn 7h họ ms gọi e

Mình đã nói òy, nhầm 1 số tt, nên hôm sau họ nhắn lại toàn bộ kv HCM. Tại sao họ chọn ứng viên ko có kinh nghiệm, vì họ muốn nguồn năng lực trẻ giàu nhiệt huyết họ sẽ đào tạo từ đầu, điều j quyết định để các ứng viên ko bỏ đi đó là chính sách nhân sự rất tốt và công bằng, chính vì vậy họ chọn ứng viên chưa có kinh nghiệm nhưng có thần thái, và tố chất phù hợp vs vị trí ứng tuyển or vị trí mà chi nhánh phân vị trí ứng tuyển phù hợp hơn. Còn có kinh nghiệm sẽ làm doanh nghiệp lớn, còn nếu họ muốn chọn ứng viên có kinh nghiệm thì những thành viên như chúng ta ở đây ko có cơ hội lọt vào vòng hồ sơ đâu. Vì đây là tuyển tập trung, chi nhánh kết hợp bộ phận nhân sự, thường là các vùng sẽ có GĐ vùng sẽ pv, sau đó chuyển lên HO sếp lịch thi test, sau đó HO duyệt thì theo các bạn nếu các bạn là GĐ chi nhánh đi pv chọn nhân viên làm việc cho chi nhánh các bạn sẽ phải chọn 2 ứng viên tốt nhất để vào thi test hay các bạn sẽ chọn 3 ứng viên tốt nhất rồi thi test chọn ra 2. Nếu chọn 3 thì con số 48 RM cho 7 chi nhánh và gần 30 PGD khu vực HCM liệu có quá ít ??? Thi test có thể đây là bài test kiểm tra kiến thức của ứng viên mình ntn thì sao or đây chỉ là hình thức thi theo quy trình của HO còn ai đc làm vị trí nào thì GĐ đã quyết định ngay từ vòng pv sơ tuyển rồi.

Họ gọi bảo là t2 đến CN để sếp xem mặt :v nghe buồn cười ghê, em hỏi họ là pv để làm nv hay tập sự ạ vì e năm cuối chưa có bằng thì hojbaor pv nv chính thức, chắc HO gửi dsach về các CN r ấy ạ, tối muộn 7h họ ms gọi e
Thấy ko, như mình đã phân tích. Keke

Bạn thi vị trí gì, kv nào thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back