Các anh/chị/bạn cho mình hỏi chút. Mình ứng tuyển QHKH Cá nhân ở HN, qua pv lần 1, đi test ở HV Ngân Hàng từ lâu lắm rồi tuy nhiên chưa thấy có kết quả. Trong RM tập sự cũng không có tên. Như vậy là tạch hẳn rồi ah? Mình cũng đang băn khoăn không biết có nên ký hợp đồng chỗ khác không :(.
"từ lâu lắm" là từ bao lâu hả bạn :v nếu là tầm cuối tháng 3 thì ở đây có rất nhiều ng như bạn :v

Không mình ở CN tỉnh thôi, hình như chỉ có mình HCM bị nhầm ấy :3 nhưng ít nhất là không thuộc nhóm tập sự rồi :3
bây giờ các bạn muốn biết số phận mình ra sao thì 1 là xem bói, 2 là ngay sáng mai lân la làm quen bất kì MBers nào ở CN mình thi :3 :)))
Có thông tin gì thì lên đây chia sẻ cho cả nhà cùng vui nhé :3
Tớ chỉ đang thắc mắc có phải tất cả các bạn thi test kv hcm đều nhận đc tn đó hay ko?
Vậy bạn hỏi người quen chưa? Thấy bạn vui vậy tớ đoán là bạn đỗ chính thức rồi đúng ko :)))))

Tớ chỉ đang thắc mắc có phải tất cả các bạn thi test kv hcm đều nhận đc tn đó hay ko?
Vậy bạn hỏi người quen chưa? Thấy bạn vui vậy tớ đoán là bạn đỗ chính thức rồi đúng ko :)))))
Người quen thì mình không có nhưng đc cái hay ra MB giao dịch riết rồi thành quen :))) toàn ac trẻ nên cũng dễ bắt chuyện. Từ hồi test xong cứ 1,2 ngày lại lượn ra CN 1 lần kiếm câu chuyện làm quà :))) mục đích chính là để chim lợn

Uh đúng rồi bạn, cuối tháng 3. Thế là mọi người cũng đang chờ vòng phỏng vấn cuối ah?
Bạn đọc lại mấy pages trc để rõ hơn tình hình nha :3
Nếu b thi GDV thì chắc sắp đc gọi đi pv rồi (tùy CN) còn RM thì vẫn đang phải chờ. Nhưng đừng lo vì nhiều b cũng đang chờ lắm (mình nữa)

Mình thi gdv hcm mà giờ cũng đang chờ mòn mỏi, 1 la đậu 2 là tạch...gdv hình như đâu có tập sự phải k mọi ng :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên