Tớ chỉ đang thắc mắc có phải tất cả các bạn thi test kv hcm đều nhận đc tn đó hay ko?
Vậy bạn hỏi người quen chưa? Thấy bạn vui vậy tớ đoán là bạn đỗ chính thức rồi đúng ko :)))))
Tất cả đều nhận đc thì sao hử moon? T thấy bạn vs adam và bạn nữa bảo nhận đc đó

Oh, vậy là hai nguồn tin khác nhau cùng là 26 có kqua rùi nhé.
Có kết quả vào chủ nhật sao? Hic mình vẫn hi vọng là có sớm hơn thế.
Danh sách đã có rồi, chỉ còn đợi sếp tổng ký, làm sao biết sếp rãnh khi nào sẽ ký mà có lịch sẵn là 26 nhỉ :oops:

Tớ khác bạn adam. Tớ ko có tên trong ds tập sự. Còn bạn adam thì có tên trong ds tập sự. Nên tớ muốn hỏi thêm một vài người nữa xem thế nào.
K moon ah, t nhớ là adam nhận đc tin nhắn của mb là đỗ tập sự, nhưng lên web lại k có tên trong ds, sau đó mới nhận đc tin nhắn như của b đó

K moon ah, t nhớ là adam nhận đc tin nhắn của mb là đỗ tập sự, nhưng lên web lại k có tên trong ds, sau đó mới nhận đc tin nhắn như của b đó
ừa đúng rồi đó cậu. tớ ko nhận đc tn đỗ tập sự nên khác bạn ấy. tớ ko biết là các bạn khác nhận đc tn nhưng ko có tên trong ds ts đều nhận đc tn thông báo lại này hay sao.
Nói chung là tớ mún biết những bạn có điều kiện thế nào thì nhận đc tin nhắn này đó mà.

Mình thì nghĩ là khoảng đầu tuần sau sẽ có. Vì đây là tuyển tập trung, các chi nhánh tổng hợp danh sách và gửi về cho HO, HO quyết định và sau đó công bố danh sách chính thức. Cũng giống như mấy lần trước, có một số chi nhánh có kết quả sau và sẽ được bổ sung trên web. Vì vậy, thông tin từ HO (theo 1 bạn gọi cho phòng nhân sự) là thông tin chính xác nhất. Mình cho là vậy!

Cứ bảo kq về chi nhánh nhưng chi nhánh t thi bảo đã có gì đâu @@ ở HN ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên