mình mới thi gdv ở Bà Rịa đây, bắt tháo giày đo chiều cao nhưng mình ko đủ 1m58, :( làm trắc nghiệm , mình làm chậm quá nên chưa đánh hết , mà mấy câu làm rồi thì lại chưa gặp bao giờ nên cũng ko biết sao :( , chắc mình cần ôn kỹ hơn !

Có bạn nào nộp đơn dự tuyển MB chi nhánh Đà Nẵng tháng 7 không? Cho mình xin ít thông tin với

mình mới thi gdv ở Bà Rịa đây, bắt tháo giày đo chiều cao nhưng mình ko đủ 1m58, :( làm trắc nghiệm , mình làm chậm quá nên chưa đánh hết , mà mấy câu làm rồi thì lại chưa gặp bao giờ nên cũng ko biết sao :( , chắc mình cần ôn kỹ hơn !
bạn ơi, đề trắc nghiệm có giống bộ đề 2013 ko bạn. bạn ôn tài liệu nào z

Sau gần tháng trải nghiệm ở Mb, mình thấy thích văn hoá và phong cách làm việc. Công việc k vất vả tối mắt tối mũi như chỗ cũ. Quy chế của bên này giúp hạn chế rủi ro cho Rm khá nhiều, k theo kiểu làm liều để lấy doanh số. Tuy nhiên, chính điều đó lại khiến cho việc cho vay khó khăn, nên kiếm khách đã khó rồi, giải ngân đc cho khach lại là cả vấn đề.
mọi người cũng nhiệt tình, thoải mái, trẻ trung. Tóm lại là thấy khá hợp vs mình, nên mình sẽ cố gắng gắn bó
bạn ơi bạn ôn tài liệu zì cho vòng test z bạn. mình có thấy đề 2013, nhưng ko thấy đáp án.

Mai thi tại HVNH, ai biết thi tại đây đề thi giông mọi khi không hay khác nhỉ =.= ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,445
Thành viên mới nhất
Orionn
Back
Bên trên