k có trong DS tập sự thì còn khả năng tạch. 1 là Pv k đạt. 2 là thi test xịt k đạt cả tập sự :)) định biên mỗi CN có tầm trên dưới 10 RM lấy đâu ra mà đỗ tốt cậu.
Pv sơ tuyển không đạt thì đâu có được đi test đâu bạn :v

à, à, tình hình là t thấy ds tập sự vẫn có ứng viên có kinh nghiệm (ds chỉ nêu cmt đó) trong khi đó đi test lại có nhiều bạn rất trẻ. Các bợn nghĩ sao :-?

à, à, tình hình là t thấy ds tập sự vẫn có ứng viên có kinh nghiệm (ds chỉ nêu cmt đó) trong khi đó đi test lại có nhiều bạn rất trẻ. Các bợn nghĩ sao :-?
phỏng vấn đạt có rất nhiều ngưỡng. đạt và test chính thức, trượt test xuống tập sự.
PVan chỉ đạt vào tập sự, thi test k đạt thì out rồi và k có tên trong DS tập sự, không phải tất cả những ai đi test đều là pvan đạt chuyên viên. nếu thế thì nó công bố luôn là tất cả số còn lại làm RM hết đi cho xong rồi úp mở làm gì :3

Chỗ t thì các bạn 93 k có trong ds test, trẻ nhất là 91 nha. tập sự thì có 90-93.

[QUOTE="ngoc.anh, post: 742995, member: 27751 ban oi cho minh hoi chut. Ban thi bjo day?minh ko thi nay tu dung c y goi pv

Nếu được đi Test mà không có trong danh sách tập sự đợt 1 mà đỗ chính thức như mọi người nói thì phải gần 190 người. Vì tớ thấy trong danh sách đi test mà bị đẩy xuống tập sự là rất ít, khoảng tầm chục bạn thôi. Tớ đang nói ở khu vực Hà Nội nhé. Nói chung là chờ đợi thôi, chứ mọi cái đều là suy diễn.

phỏng vấn đạt có rất nhiều ngưỡng. đạt và test chính thức, trượt test xuống tập sự.
PVan chỉ đạt vào tập sự, thi test k đạt thì out rồi và k có tên trong DS tập sự, không phải tất cả những ai đi test đều là pvan đạt chuyên viên. nếu thế thì nó công bố luôn là tất cả số còn lại làm RM hết đi cho xong rồi úp mở làm gì :3
uh thì mình có nói nếu đi test mà k có tên trong ds lần 1 thì 1 là nở hoa 2 là bế tắc mà, đâu có đảm bảo 100% đâu :))
RM chưa thông báo đc chính thức ngay vì nhiều nguyên nhân, do sếp chưa ký, do đợi nhóm kinh nghiệm, đợi nhóm ts lần 2, và 1 vài thứ khác không biết :v
Nhưng có cơ sở để hy vọng bạn à, vì nhu cầu tuyển QHKH của MB bây giờ là khá lớn ;)
Đã mất công nghĩ ngợi, sao không nghĩ tích cực tí cho vui vẻ :3 đằng nào cái gì qua thì cũng qua rồi :3 YOLO =))

uh thì mình có nói nếu đi test mà k có tên trong ds lần 1 thì 1 là nở hoa 2 là bế tắc mà, đâu có đảm bảo 100% đâu :))
RM chưa thông báo đc chính thức ngay vì nhiều nguyên nhân, do sếp chưa ký, do đợi nhóm kinh nghiệm, đợi nhóm ts lần 2, và 1 vài thứ khác không biết :v
Nhưng có cơ sở để hy vọng bạn à, vì nhu cầu tuyển QHKH của MB bây giờ là khá lớn ;)
Đã mất công nghĩ ngợi, sao không nghĩ tích cực tí cho vui vẻ :3 đằng nào cái gì qua thì cũng qua rồi :3 YOLO =))
Bạn thi KV HCM à? Hôm trc bạn có nhận đc tin nhắn "bạn ko nằm trong ds tập sự, kết quả của bạn sẽ thông báo sau..." ko?

Các anh/chị/bạn cho mình hỏi chút. Mình ứng tuyển QHKH Cá nhân ở HN, qua pv lần 1, đi test ở HV Ngân Hàng từ lâu lắm rồi tuy nhiên chưa thấy có kết quả. Trong RM tập sự cũng không có tên. Như vậy là tạch hẳn rồi ah? Mình cũng đang băn khoăn không biết có nên ký hợp đồng chỗ khác không :(.

Bạn thi KV HCM à? Hôm trc bạn có nhận đc tin nhắn "bạn ko nằm trong ds tập sự, kết quả của bạn sẽ thông báo sau..." ko?
Không mình ở CN tỉnh thôi, hình như chỉ có mình HCM bị nhầm ấy :3 nhưng ít nhất là không thuộc nhóm tập sự rồi :3
bây giờ các bạn muốn biết số phận mình ra sao thì 1 là xem bói, 2 là ngay sáng mai lân la làm quen bất kì MBers nào ở CN mình thi :3 :)))
Có thông tin gì thì lên đây chia sẻ cho cả nhà cùng vui nhé :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back