OTE="boconganh909, post: 740820, member: 272114"]Mà sao mất công tuyển gdv mà lấy có một người vậy ah b. Haiz[/QUOTE]
Uhm gdv cn mình lấy chỉ 1ng mình cũng thấy hơi lo. Lúc pv sơ tuyển cn mình có 40 bạn rồi lọc ra thi test 12 bạn, giờ thì k pv nữa chọn 1 trong 12 ng

Gdv ở CN mình ngày 15-4 sẽ có kq luôn. K phải phỏng vấn nữa và chỉ chọn 1nguoi :(
Còn vị trí cvkh thì CN đang pv và 15-4 cug sẽ có kq. Mình thấy chắc tùy nhu cầu của từng cn mà có pv hay k
bạn ơi cho mình hỏi bạn thi GDV chi nhánh nào của HCM vậy?

Nona ơi, đang pvan những bạn đã test rùi hay như nào vậy bạn? Chắc hôm nay là lịch pvan cuối cùng rùi bạn nhỉ. K thể pvan thứ 2, mà thứ 3 thông báo đc đúng k?
Mình k trực tiếp hỏi nên cug k pít rõ vị trí cvkh sao nữa. Chỉ nghe chị MB nói hwa w hnay là chi thấy pv mấy bạn cvkh

Nona ơi, đang pvan những bạn đã test rùi hay như nào vậy bạn? Chắc hôm nay là lịch pvan cuối cùng rùi bạn nhỉ. K thể pvan thứ 2, mà thứ 3 thông báo đc đúng k?

Hnay chỉ pv những người có kinh nghiệm thì phải. Còn mình cũng đi test và đang chờ kqua, có nhờ người hỏi bên MB, thì a ý bảo a giám đốc CN a ý bảo ko pv nữa đâu, chắc 1-2 hôm nữa có kqua.

Mình thì nghĩ là 15/4 sẽ công bố kết quả của cả RM và GDV luôn. Chứ GDV khu vực HCM không pv mà làm gì công bố kết quả lâu vậy? *Hồi Hộp*

Có bạn nào thực tập Vị trí CV QHKH CN ở MB Điện Biên Phủ không cho mình hỏi nhờ chút

Chắc chỉ 2-3 ngày nữa có kết quả thôi, để cho (những) con tiêm này đừng hóng trông hao gầy. :D
Dù sao thì cũng cố rồi, đỗ thì tốt, còn không được thì đi tìm cánh cửa khác vậy. Chặng đường xin việc vừa bắt đầu đã thật đau tim các bạn ạ.

MB 1 năm tổng thu nhập khoảng 150 củ, làm khoảng 12h/ngày (8h sáng đến 8h tối) x 280 ngày/năm (365 - 52 ngày chủ nhật - 26 ngày thứ bảy (do thứ 7 làm nửa ngày) - 7 ngày Tết.

Lương bình quân: 44K/h

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc