Nhưng k vì lẽ đó mà anh em ta ỳ ạch k phát triển được cái gì, nếu vậy thì chúng ta ăn sẵn quá, tất nhiên là k ai muốn giữ lại rùi hoặc k đuổi đc thì cũng k hài lòng đâu. Hihi

Chả biết bên MB thế nào, chứ chỗ cũ t làm, toàn dựa trên kết quả thực tế mới bắt đầu làm chỉ tiêu kế hoạch để xây dựng điểm KPI. Hehe, cuối tháng k chỉ cong mông chạy chỉ tiêu mà còn cong tay cong chân làm kpi ấy chứ. K đủ chỉ tiêu thì cũng được cả phòng san sẻ cho hoặc là trưởng phòng cho kế hoạch của mình thấp hơn chút. Nếu tháng nào căng thì chịu điểm kpi thấp hơn, trừ lương vài trăm nghìn. Chứ nếu k đạt mà đuổi thì có mà chả anh,chị em nào được giữ lại cả nhà ạ. Mí lại, chăm sóc khách hàng cũ cũng nhiều lắm chứ bộ. toàn thiếu người làm thui kìa. Nên anh, em ta cứ hy vọng pass đã, vào rùi thì kiểu gì anh em ta cũng chiến được nếu có tinh thần cố gắng vượt thử thách
Nhưng mà tệ quá thì trở thành gánh nặng ng khác thì ko hay lắm, vs năm nay tín dụng dự báo tăng 17 18% kv HCM nên tăng cường tuyển dụng nên cơ hội cũng cao hơn năm ngoái.

Gdv ở CN mình ngày 15-4 sẽ có kq luôn. K phải phỏng vấn nữa và chỉ chọn 1nguoi :(
Còn vị trí cvkh thì CN đang pv và 15-4 cug sẽ có kq. Mình thấy chắc tùy nhu cầu của từng cn mà có pv hay k

Gdv ở CN mình ngày 15-4 sẽ có kq luôn. K phải phỏng vấn nữa và chỉ chọn 1nguoi :(
Còn vị trí cvkh thì CN đang pv và 15-4 cug sẽ có kq. Mình thấy chắc tùy nhu cầu của từng cn mà có pv hay k
Nona ơi, đang pvan những bạn đã test rùi hay như nào vậy bạn? Chắc hôm nay là lịch pvan cuối cùng rùi bạn nhỉ. K thể pvan thứ 2, mà thứ 3 thông báo đc đúng k?

Mà sao mất công tuyển gdv mà lấy có một người vậy ah b. Haiz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back