Vậy là danh sách chính thức đã được TGĐ thông qua rồi, chắc là sẽ sớm có kết quả vị trí GDV thôi.

Hình như chỉ có mình bạn này là có kết quả nhỉ? Các khu vực khác chưa có đúng không mọi người? Ai có kết quả thì thông báo nhé, mình cũng có đứa bạn thi GDV khu vực HCM. Thanks! :)
Hình như là miền Bắc phỏng vấn trc nên sẽ có kết quả trước c ạ. Còn kv HCM là pv sau ^^

Mình ở HCM. Không biết khi nào có kết quả nữa. Mong là trong tối nay hoặc sáng mai. Cảm thấy hồi hộp mong chờ. Chúc mừng bạn đã đậu GDV ở trên nhé.

Anh ơi Anh có thể cho em hỏi một chút về chế độ của GDV bên MB được không ạ? Bên ấy GDV có chỉ tiêu gì và bao nhiêu không ạ. Cảm ơn a ạ ^^
chúc mừng bạn đã đậu GDV tại MB, t thấy tại MB vị trí GDV là "đỡ áp lực" nhất rồi đó bạn, lương thưởng cũng k thua kém đâu. :D con gái là việc tại MB nên làm ở vị trí back office mới cân bằng được CS và công việc bạn ạ.
tớ luôn được nhắc nhở 1 câu: MB bảo vệ nhân viên tuyệt đối :) sau này vô làm bạn sẽ hiểu. nhất là vị trí TD.

Em cảm ơn mọi người ạ! Thực sự em cũng thích vị trí Giao dịch viên và thích môi trường ở MB nên đỗ được em cũng mừng lắm. Công việc hiện tại của em là QHKHDN ở SHB cũng tốt nhưng đúng là có lẽ không phù hợp với con gái như em. Chi nhánh MB BN đợt này em thấy bảo lấy 1 Giao dịch viên chính thức và 1 điều phối viên nhưng vẫn chưa quyết định được điều phối viên ^^. Mọi người cố đợi nhé, e nghĩ sẽ có sớm kết quả thôi ạ. Chúc mọi người may mắn :D.

Back
Bên trên