so cùng vị trí thì lương Mb với sacom hay hd hay tech, agri, bidv, vietin, vietcom thì thế nào ạ.? ai biết chia sẻ mình chút thông tin.
chỗ tớ, MB và BIDV t đều làm rồi nhé
QHKH DN : MB: chính thức 9tr, chưa tính lương KD và phụ cấp,
lương thử việc m.n đang nhận tổng thu nhập đâu đó cũng hơn 9tr rùi, tiền linh tinh nhiều lắm.
BIDV: (hnay mới đc coi bảng lương 1/2 tháng, :D ) nhỉnh hơn MB chút xíu

ấy chà, bác ADAM hay dạy đời tớ nay đậu MB à, chúc mừng!:D
Sau khi làm ở MB tớ có đôi lời chia sẻ thế này:
MB môi trường cực kỳ tốt, cơ hội thăng tiến cao nhưng đổi lại bạn phải thật giỏi và nỗ lực.
Tuy đã làm bên BIDV nhưng tớ luôn xem MB là cơ hội tuyệt vời nhất mà mình đã bỏ qua, tớ là trường hợp duy nhất được GĐ chi nhánh cho cơ hội quay về sau 1 tuần nhận việc bên BIDV (sau 1 tuần được GĐ và anh chị Trưởng phòng khối DN, Hỗ trợ quan tâm và chia sẻ cơ hội thăng tiến cũng như lợi ích khi làm việc tại MB . Thực sự k hề thua kém Big4, có khi có phần nhỉnh hơn cho các bạn trẻ mới ra trường, năng động). tổng cộng : 2 tuần cơ hội cân đo đong đếm để quyết định.
Cuối cùng, chúc mừng các bạn được làm việc tại MB - nơi mà mỗi lần đi qua t luôn nhìn về và nhớ đến những ngày làm việc tại đó.:)

ấy chà, bác ADAM hay dạy đời tớ nay đậu MB à, chúc mừng!:D
Sau khi làm ở MB tớ có đôi lời chia sẻ thế này:
MB môi trường cực kỳ tốt, cơ hội thăng tiến cao nhưng đổi lại bạn phải thật giỏi và nỗ lực.
Tuy đã làm bên BIDV nhưng tớ luôn xem MB là cơ hội tuyệt vời nhất mà mình đã bỏ qua, tớ là trường hợp duy nhất được GĐ chi nhánh cho cơ hội quay về sau 1 tuần nhận việc bên BIDV (sau 1 tuần được GĐ và anh chị Trưởng phòng khối DN, Hỗ trợ quan tâm và chia sẻ cơ hội thăng tiến cũng như lợi ích khi làm việc tại MB . Thực sự k hề thua kém Big4, có khi có phần nhỉnh hơn cho các bạn trẻ mới ra trường, năng động). tổng cộng : 2 tuần cơ hội cân đo đong đếm để quyết định.
Cuối cùng, chúc mừng các bạn được làm việc tại MB - nơi mà mỗi lần đi qua t luôn nhìn về và nhớ đến những ngày làm việc tại đó.:)
Anh ơi Anh có thể cho em hỏi một chút về chế độ của GDV bên MB được không ạ? Bên ấy GDV có chỉ tiêu gì và bao nhiêu không ạ. Cảm ơn a ạ ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên