các bạn bên QHKH sướng thật. GDV chờ mòn mỏi :(. Bác nào có thông tin gì chia sẻ cho em bao giờ có kq với

Hiện tại thì GDV đã có kết qả sơ bộ rồi b ạ, MB đang trình TGĐ ký. Cho nên có thể trong tuần này sẽ có hoặc trễ hơn. Nhưng mà MB tiếp nhận nhân sự vào ngày 16. Chắc là sẽ sớm có thôi. Hì.

Hiện tại thì GDV đã có kết qả sơ bộ rồi b ạ, MB đang trình TGĐ ký. Cho nên có thể trong tuần này sẽ có hoặc trễ hơn. Nhưng mà MB tiếp nhận nhân sự vào ngày 16. Chắc là sẽ sớm có thôi. Hì.
Bạn tmk1109 sao bạn biết vậy. Bạn cho mình hỏi là bạn biết khi nào có kết quả đợt 1 các vị trí ở Hội sở không

Bạn tmk1109 sao bạn biết vậy. Bạn cho mình hỏi là bạn biết khi nào có kết quả đợt 1 các vị trí ở Hội sở không

À, đứa bạn mình nó thi GDV vừa gọi đt hỏi đó bạn. Bạn muốn biết thì gọi lên HO hỏi thử xem. SĐT 0462777222 (số nội bộ 2366, 2367) ....

Cam on tho
Cảm ơn bạn nhé. Biết chút thông tin như vậy cũng đơ hồi hộp hơn

Tôi đây tự tin thì có thái quá thì không, tự tôn cũng chẳng có. Xấc xược đáp trả thì có đấy nhưng tùy loại ng, tại sao? Tôi ra ngoài chưa nhiều nhưng tôi gặp các kiểu người như ông nhiều tôi oải quá rồi. Ông nghĩ là tôi sẽ im lặng nữa ư? Tại sao tôi phải im lặng và chấp nhận ng khác sỉ vã nói đểu mình mà các ông chẳng ảnh hưởng gì đến cuộc sống của tôi. Còn trk h ông sống ông dám chắc ai cũng thích ông không? Quy tắc sống của tôi đơn giản lắm là "luôn sống chân thành với tất cả mọi người" nên ai hiểu chơi đc vs nhau thì chơi ko thì thôi. Xã hội này là 1 mớ hỗn độn đủ các kiểu loại người và ở trình độ nào cũng có các kiểu loại người đấy thì tốt nhất mặc kệ mà đi thôi. Nếu ông thật lòng chúc tôi thành công thì tôi trận trọng cảm ơn, còn nếu không thì thôi ông cứ để đó cho ông. Cuộc sống của tôi thì chưa bằng ai, những để trải qua những việc hôm nay tôi đã cố gắng rất nhiều mọi thứ xung quanh tôi rất khắc nghiệt nhưng tôi luôn biết cách biến những khắc nghiệt ấy thành công cụ rèn luyện bản thân tôi. Tôi thi ĐH thì trượt, học thì TB khá, nhưng chưa ra trường, tôi đã đậu SME NH MSB và được NH TPBank mời về làm RBO nhưng tôi từ chối để đc vào MB thế thôi tôi cũng thấy rất tự hào vì mình đã làm được những đều ng khác cho là tôi ko thể. Tôi cũng khuyên ông câu chân thành đừng bao h đánh giá phán xét ai khi chưa biết rõ về họ và cũng đừng bao h coi thường ai vì ông ko bao h biết đc tương lai sẽ như thế nào. Câu chuyện rùa và thỏ ai cũng được nghe được học khi còn học ở mẫu giáo nhưng ít ai hiểu được hết giá trị câu chuyện này ông cũng thế. Hảo huyền hay ảo tưởng gì cũng đc nhưng tôi ko chỉ muốn thành công NH mà còn muốn thành công lĩnh vực chứng khoán và bất động sản. 1 trong những quy tắc thành công của tôi, "nếu tôi muốn thành công tôi phải làm được những điều ít ai làm được or chưa từng ai làm được, nếu không tôi sẽ chẳng bao h đc xem là thành công".
Cũng chúc ông thành công.(chân thành)
:v Minh thì ít khi cmt trên đây. Ngồi theo dõi cái topic này mà thấy bạn trả lời đốp chát quá :)). Thấy mọi người cmt cũng bình thường chứ có gì đâu mà phải thế :v. Còn chuyện quá khứ hay quá trình học tập , kinh nghiệm làm việc của bạn trước đây chẳng ai quan tâm. Thấy hiện tại thì có lẽ bạn đã làm một cơ số người không thích. Đỗ MB với rất nhiều người là điều tuyệt vời, nhưng với một số người nó cũng ko có gì hết :

so cùng vị trí thì lương Mb với sacom hay hd hay tech, agri, bidv, vietin, vietcom thì thế nào ạ.? ai biết chia sẻ mình chút thông tin.

Có ai ở KV HCM đã khám sk chưa ạ? Nên khám chỗ nào thì tốt và phù hợp vậy mọi người.

Có ai ở KV HCM đã khám sk chưa ạ? Nên khám chỗ nào thì tốt và phù hợp vậy mọi người.
Mình khám ở BV Q10. Tổng chi phí hết khoảng 750k.
Bạn vào quầy hướng dẫn khám sức khoẻ nói là khám theo yêu cầu của MB. Rồi người ta sẽ hướng dẫn bạn tiếp nha, Nhớ là sáng đừng ăn gì để xét nghiệm máu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,788
Thành viên mới nhất
vidhi
Back
Bên trên