Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

• Bắt đầu Bắt đầu peartree
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào biết cái mẫu phiếu đăng kí dự tuyển của MSB down ở đâu không nhỉ? tớ tìm trên website chẳng thấy nó ở chỗ nào cả?

có bạn nào biết Sa(qhkh) khac CA(tu van tai chinh ca nhan ) chỗ nào không. mình thấy cả 2 đều huy đông vốn và bán thẻ....:(

đúng cậu ah. trên cái thông báo tuyển dụng cũng ghi là huy động vốn c ah. nhưng mà t không biết cái nhân viên tư vấn bán hàng cấp 1 là làm gì hay cũng như cộng tác viên bán hàng nhỉ? có ai bít hem?

bán hàng có từ cấp 1 đến cấp 5, đây là biến chứng trong bán hàng đa cấp, có nghĩa là bạn phải tìm kiếm thật nhiều khách hàng, khi lượng khách hàng đó đã đủ bạn sẽ lên cấp đồng thời người bạn giới thiệu sẽ thành đại lý bán hàng cấp 1 của bạn và bạn sẽ ăn hoa hồng của đại lý đó...cứ như vậy bạn sẽ thành đại lý của đại lý...
nhân viên tư vấn tài chính và cộng tác viên bán hàng đều là người đi tìm kiếm khách hàng, như ở các công ty tài chính bảo hiểm, bđs...thì lương cơ bản chỉ là 2 tr, ăn lương kinh doanh là chủ yếu tìm được nhiều khách hàng thì thưởng nhiều, ko tìm đc thì đói...2 tháng liền ko hoàn thành chỉ tiêu thì mất lương cơ bản :).

Mình PV QHKHCN sáng 16/3 có kq rùi,yêu cầu 19 nộp hồ sơ. Có bác nào pv sáng 16 cũng có kq rồi ko?
cậu đã hoàn thiện hồ sơ chưa? nếu chưa có cả xác nhận thì có được không ta? ah họ hẹn cậu bao giờ đi làm thế? cậu trúng QHKHCN luôn ah?

SA thì làm ở trung tâm khách hàng cá nhân. Còn CA thì làm ở phòng giao dịch. Công việc cũng gần như nhau, nhưng CA thì ổn định hơn, lương cứng cao hơn nhưng SA mà làm tốt thì lương kinh doanh lại cao hơn.

Có bạn nào biết cái mẫu phiếu đăng kí dự tuyển của MSB down ở đâu không nhỉ? tớ tìm trên website chẳng thấy nó ở chỗ nào cả?

Ôi bạn ơi có ở trang tuyển dụng đó bạn, trên đó ghi là MA,KHU,VUC-MA,VI,TRI-HO,VA,TEN đó, bạn xem kỹ lại nhé sẽ thấy ngay

cậu đã hoàn thiện hồ sơ chưa? nếu chưa có cả xác nhận thì có được không ta? ah họ hẹn cậu bao giờ đi làm thế? cậu trúng QHKHCN luôn ah?

Hjc,chưa có bằng với bảng điểm nên chưa được cậu ạ,còn mấy anh hôm đấy nộp hồ sơ với mình thì 2 tuần nữa đi trainning

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,025
Thành viên mới nhất
winwinbaychin
Back
Bên trên