Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

• Bắt đầu Bắt đầu peartree
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ứng tuyển vào Maritime Bank chỉ cần hoàn thiện cái mẫu trên trang chủ thôi ah các bạn, có phải làm j nữa ko :D

Hjc,chưa có bằng với bảng điểm nên chưa được cậu ạ,còn mấy anh hôm đấy nộp hồ sơ với mình thì 2 tuần nữa đi trainning
uhm, tớ hum nay cũng đi nộp nhưng mà cũng giống cậu. mà họ chẳng cho viết cam kết nộp bằng gì nhỉ? với cả bạn tớ PV hai vòng, lần này PV có một vòng? mà tơ tuyển CVQHKHCN, jo lại báo là nhân viên tư vấn bán hàng cấp 1.

uhm, tớ hum nay cũng đi nộp nhưng mà cũng giống cậu. mà họ chẳng cho viết cam kết nộp bằng gì nhỉ? với cả bạn tớ PV hai vòng, lần này PV có một vòng? mà tơ tuyển CVQHKHCN, jo lại báo là nhân viên tư vấn bán hàng cấp 1.
Cho mình hỏi chút, bạn trúng tuyển đợt phỏng vấn ngày nào thế? tks :D

Hjc,chưa có bằng với bảng điểm nên chưa được cậu ạ,còn mấy anh hôm đấy nộp hồ sơ với mình thì 2 tuần nữa đi trainning
uhm, tớ hum nay cũng đi nộp nhưng mà cũng giống cậu. mà họ chẳng cho viết cam kết nộp bằng gì nhỉ? với cả bạn tớ PV hai vòng, lần này PV có một vòng? mà tơ tuyển CVQHKHCN, jo lại báo là nhân viên tư vấn bán hàng cấp 1. ah với cả họ có giới hạn thời gian nộp bảng điểm với xác nhận tốt nghiệp không c?

---------- Post added 22-03-2012 at 04:37 PM ----------

Cho mình hỏi chút, bạn trúng tuyển đợt phỏng vấn ngày nào thế? tks :D
tớ PV ngày 16/3 cậu ah.

có mà bạn, thông tin tuyển dụng thì có nhưng mà toàn nộp đơn trực tuyến và chắng có hạn nộp gì cơ.

tuyển theo quý nên cuối quý họ mới gọi ah bạn :-?
MSB là ngân hàng mạnh nhưng cũng như Tech, "MSB thay nhân viên như thay áo ý mà" theo mình tìm hiểu được là như vậy nên họ sẽ gọi bất cứ khi nào họ có nhu cầu.
Mà làm nhân viên của MSB, đặc biệt vị trí QHKH, bạn phải là người rất bản lĩnh, ý chí và yêu nghề mới trụ được.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,000
Thành viên mới nhất
mancolupm
Back
Bên trên