Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

• Bắt đầu Bắt đầu peartree
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hôm qua mình mới thi tuyển GDV ở MSB xong. 1 tuần sau mới có kết quả. không biết thế nào. hì hì

MSB có đặc điểm rất hay là mail thông báo đi pv yêu cầu reply. Nếu bị out cũng sẽ đc gửi mail thông báo chia bùn. Cẩn thận thía! :D

có bạn nào biết vị trí nhân viên tư vấn bán hàng cấp 1 tại maritimebank không? tớ đi phỏng vấn khách hàng cá nhân mà lại báo mail là trúng vị trí ấy chứ.hic. không hiểu sao nữa.

có bạn nào biết vị trí nhân viên tư vấn bán hàng cấp 1 tại maritimebank không? tớ đi phỏng vấn khách hàng cá nhân mà lại báo mail là trúng vị trí ấy chứ.hic. không hiểu sao nữa.

CV KHCN MSB nghe hoành tráng thế chứ thực ra SA- MSB chỉ đi huy động thôi bạn ah :D

đúng cậu ah. trên cái thông báo tuyển dụng cũng ghi là huy động vốn c ah. nhưng mà t không biết cái nhân viên tư vấn bán hàng cấp 1 là làm gì hay cũng như cộng tác viên bán hàng nhỉ? có ai bít hem?

bên MSB huy động khá là vất vả, nếu bạn làm xác định lâu dài thì phải thật sự cố gắng, còn nếu làm để lấy kinh nghiệm bật chỗ khác thì thoải mái đê, nhào vô thôi

Bắt nhân viên cày quá mà......vậy mới đc nhóm 1 chứ.....................:d

Back
Bên trên