Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn làm bên seabank lâu chưa mà thi bên acb nữa. mình thấy seabank cũng đc lắm chứ

---------- Post added 22-03-2012 at 09:42 AM ----------

bạn vuongnhattruong mình hỏi bạn thi chi nhánh nào mà chưa trả lời
ah. minh thi chi nhánh An nhơn. pass pv lần 1 rồi. Đang chờ đt hội sở pv lần 2 mà lâu ưa chưa thấy. :((

minh lam Seabank gan 2 nam roi, minh da biet o CN nao dau,uh, luong duoc nhung thuong chan lam ma lai lam xa nua, o HN thi dao tao xong moi phan chi nhanh ma

Thông thường thi TEST ACB bao nhiêu là được gọi phỏng vấn vậy mấy bạn? Sau khi thi xong thì nếu đạt thì bao lâu thì gọi PV vậy ?

sau hơn 1 tháng đợi chờ kể từ ngày pv thì hôm nay mình cũng đã nhận được đt báo trúng tuyển vị trí RA của ACB Hà Nội, đầu tháng 4 sẽ được đi đào tạo nhưng chưa được báo lịch/địa điểm cụ thể như nào, hihi, giờ lại mong sớm được đi học thôi ý :D

sau hơn 1 tháng đợi chờ kể từ ngày pv thì hôm nay mình cũng đã nhận được đt báo trúng tuyển vị trí RA của ACB Hà Nội, đầu tháng 4 sẽ được đi đào tạo nhưng chưa được báo lịch/địa điểm cụ thể như nào, hihi, giờ lại mong sớm được đi học thôi ý :D

Chúc mừng bạn nhé!
RA có kết quả rồi còn PFC đã bạn nào được báo chưa?

Đợi chờ hơn tháng trời mòn mỏi đến bjo dc RA rùi mà thấy nhạt quá hết hứng rùi:))

Chúc mừng các bạn RA được thông báo trúng tuyển nhé!
PFC chờ mãi chẳng thấy gì!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tớ cũng được thông báo trúng tuyển, nhưng k biết mình được phân về đơn vị nào, bạn có biết mình được thông báo về đơn vị nào k?

Mọi người cho mình hỏi với : Nộp hồ sơ cho ACB thì nộp ở đâu nhỉ? Em không thấy họ ghi địa điểm nộp hồ sơ. Ai giúp e với ! TKS!

Back
Bên trên