Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cũng may còn mấy chỗ nữa đang tuyển chứ không cứ đợi ACB thê này chắc điên mất:)), sdt t la 0936397347, bạn nào mà đỗ PFC thì pm t cái nhé, t tên Trường !
Thanks u all!^^

Các bạn cố lên, chờ đợi và chờ đợi. ACB đang nâng lương cho nhân viên, GDV: 7.2tr+các khoản-->8tr/tháng; CSR: 8.5tr+các khoản-->9tr/tháng. Rất OK phải không???

có kết quả thi của PFC rồi bạn nhé. chắc chỉ trong tuần này là bạn được gọi thôi.

---------- Post added 22-03-2012 at 07:15 PM ----------

Mình nghe nói sau khi đào tạo xong sẽ THI nữa phải ko các bạn? và phải thi được từ 7 điểm trở lên thì mới được đi làm còn ko là out =.="
Có ai nghe nói về thông tin này ko vậy?
Chào bạn!
Đối với các vị trí PFC, RA, Teller (GDV), CSR khi đến nhận việc các bạn sẽ được ký hợp đồng đào tạo và phải đi đào tạo (bắt buộc). nếu thi đạt (từ 7đ trở lên và chỉ được thi tối đa 2 lần) thì bạn sẽ được chuyển lên thử việc. nếu dưới 7 thi các bạn sẽ phải chấm dứt hợp đồng với NH

Các bạn cố lên, chờ đợi và chờ đợi. ACB đang nâng lương cho nhân viên, GDV: 7.2tr+các khoản-->8tr/tháng; CSR: 8.5tr+các khoản-->9tr/tháng. Rất OK phải không???

Bạn này có nằm mơ ko vậy. Hnay mình đi ký offer GDV, đến khi chính thức lương tổng cộng cũng chỉ hơn 6tr thôi.

Bạn này có nằm mơ ko vậy. Hnay mình đi ký offer GDV, đến khi chính thức lương tổng cộng cũng chỉ hơn 6tr thôi.
uhm mình cũng ko nghĩ lương GDV lại cao thế đc. Nghe 1 số thông tin thì lương RA là 7,8 tr + thưởng/phụ cấp. Ai biết thì vào xác nhận cho mình với.

Back
Bên trên