Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thế có bạn nào thi RA sau khi phỏng vấn được gọi hoàn thiện hồ sơ bây giờ chưa được gọi hay tạch ko?

Tớ cũng được thông báo trúng tuyển, nhưng k biết mình được phân về đơn vị nào, bạn có biết mình được thông báo về đơn vị nào k?
Mình cũng giống bạn. Chắc ko ai được thông báo là sẽ về đơn vị nào đâu, chị ấy mới chỉ báo là đi đào tạo mùng 4/4 thôi đúng ko? Cứ chờ cuộc điện thoại tiếp theo đi :)
Còn bạn nào sáng nay được báo trúng tuyển RA thì báo danh luôn nhé.

Lan anh ơi, t cũng vị trí CSR giống bạn nè. Sao bạn biết kiến tập ở Trần Quốc Toản vậy? thế biết đc làm việc ở chi nhánh nào chưa? t chỉ đc thông báo đi đào tạo mùng 2/4 chứ chả biết thêm thông tin gì nữa.... Ai cùng đào tạo CSR ở đợt này đều kiến tập ở Trần Quốc Toản hả? :)

pv chi nhánh xong rồi gọi bảo hoàn thiện thêm hồ sơ mà chưa thấy gọi nhỉ,hic, thấy chị bên nhấn sự bảo tới vòng này là gần như chắc chắn đỗ mà đợi lấu quá

Các bạn có nghĩ ngày mai chúng ta sẽ có kết quả PFC Khu vực Hà Nội không? Các bạn RA cũng dự tuyển cùng đợt với PFC mà! :)

pv chi nhánh xong rồi gọi bảo hoàn thiện thêm hồ sơ mà chưa thấy gọi nhỉ,hic, thấy chị bên nhấn sự bảo tới vòng này là gần như chắc chắn đỗ mà đợi lấu quá

Nghe bạn nói mình yên tâm phần nào. ACB cho ứng viên đợi chờ trong hy vọng như thế này ko biết rèn luyện cho người ta đức tính gì đây? Vừa thấp thỏm vừa ko tập trung được công việc hiện nay.
Tớ nghĩ 70% ngày mai sẽ có kết quả pfc
Các bạn nghĩ sao?

Ac h cũng lại đang dăng tuyển nhiều lắm nhưng có lẽ phaie đợi lâu lâu mới đc gọi mát. Thui kiên nhẫn chờ đợi vâỵ

Back
Bên trên