Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

đợt này e đang định nộp vào agri, các pác cho e hỏi thì vào agri có tiêu cực nhiều ko, liệu đến lượt m ko nhỉ?

minh lam cach nay ban xem dug k nhe!
Don vi tinh la: trieu dong
tra goc:
5000tr/10=500tr/nam
lãi:
6 thang dau:5000*18%/nam =450tr
6 thang sau:4.750tr*18%/nam =427.5tr
=> năm 1: 1.377.5tr
cac nam ke tiep thi ta tinh lai theo du no giam dan
Tính lãi 6 tháng mà bạn bưng ngay cái lãi 1 năm thế :(

cho mình hỏi là pv Agribank có ai từng bị hỏi " ....có huy động được 4 tỷ/ tháng ko? làm cách nào em huy động được? "

Năm nay chi tiêu tuyển ít quá. hic hic. nhìn chỉ tiêu thanh toán có mỗi 1 thôi à. mình có nên đk vào thanh toán ko các bạn? kiểu như biết ko hy vọng mà cứ đâm đầu vào ah. :((((

90 triệu mà làm ở tỉnh là quá rẻ rùi bác, nếu được bác nên đầu tư đi, chỉ so kg có đường để đi thui à. ở tỉnh thì mình phải chấp nhận tình trạng này thui, nhất hậu duệ, nhì quan hệ, 3 tiền tệ mà, với lại AGribank có chính sách dành cho hậu duệ của nhân viên của ngân hàng, cho nên chỉ tiêu đưa ra vậy kg biết còn bao nhiêu. Nhưng mình vẫn phải cố gắng thui, biết đâu được phải kg? sống là phải biết phấn đấu cố lên nào các bác:)>-

Mọi năm thì có may mắn nhuwg năm nay thì ko nhé. mọi năm cho nộp hồ sơ thoải mái. sau đó mới thi tuyển, sau đó phỏng vấn. nếu thực sự giỏi vẫn còn chút hi vọng. năm nay thì phỏng vấn luôn lúc nhận hồ sơ. chỉ nhận từ 2-6 lần số lượng tuyển. sau đó thi tuyển và đi làm luôn. khả năng ko có hi vọng đâu nhé.
Hix, cũng định bon chen nhưng thế này nản quá :((( Cứ hy vọng nó chuyển đổi mô hình thì đỡ hơn nhưng thế này chắc chả có cửa nhỉ. Đã thế mình còn định nộp ở CN tỉnh nữa =((

Công thức tính lãi cho vay tiêu dùng như sau:
a) Với phương pháp niên kim cố định( phương pháp hiện giá)
Trường hợp khách hàng trả đúng hạn thì số tiền thanh toán mỗi kỳ là:
-Thanh toán đầu kỳ:
A=[V(1+r)^n .r]/[{(1+r)^n -1}.{1+r}]
-Thanh toán cuối kỳ:
A=[V(1+r)^n .r]/[(1+r)^n -1]

với V: số gốc, r: lãi suất kỳ, n: số kỳ

Còn khách hàng trả trước hạn thì lãi phân bổ theo quy tắc 78

Như vậy trường hợp đề bài như vậy: thì ta áp dụng công thức 2, với V=5 tỷ, n=20, r=9% =>> Đáp án: 547,7
b) Với phương pháp gộp
T=(V+L)/n Tổng số tiền thanh toán mỗi kỳ
L=V*r*n Số tiền lãi

c)phương pháp lãi đơn:
a= v + L : với a là số tiền thanh toán trong kỳ, v: số gốc thanh toán trong kỳ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi năm thì có may mắn nhuwg năm nay thì ko nhé. mọi năm cho nộp hồ sơ thoải mái. sau đó mới thi tuyển, sau đó phỏng vấn. nếu thực sự giỏi vẫn còn chút hi vọng. năm nay thì phỏng vấn luôn lúc nhận hồ sơ. chỉ nhận từ 2-6 lần số lượng tuyển. sau đó thi tuyển và đi làm luôn. khả năng ko có hi vọng đâu nhé.
Tin này sao bạn biết vậy?phỏng vấn lúc nộp hồ sơ luôn ak?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên