Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Mọi năm thì có may mắn nhuwg năm nay thì ko nhé. mọi năm cho nộp hồ sơ thoải mái. sau đó mới thi tuyển, sau đó phỏng vấn. nếu thực sự giỏi vẫn còn chút hi vọng. năm nay thì phỏng vấn luôn lúc nhận hồ sơ. chỉ nhận từ 2-6 lần số lượng tuyển. sau đó thi tuyển và đi làm luôn. khả năng ko có hi vọng đâu nhé.

Thông tin bạn ở đâu vớ vẩn thế,mình mới đi nộp hs bình thường nè,có pv gì đâu,chỉ bảo là đợi dth rồi đi pv thôi.Tính đánh đòn tâm lý anh em à,cạnh tranh công bằng đi nhá.Dù vấn biết hy vọng mong manh nhưng còn nước còn tát.

Ơ, sao hôm nay đã nộp rồi hả bạn, tưởng ngày mai mới được nộp mà. mà ng ta có sơ tuyển hay hỏi gì ko bạn TTBank?

Ơ, sao hôm nay đã nộp rồi hả bạn, tưởng ngày mai mới được nộp mà. mà ng ta có sơ tuyển hay hỏi gì ko bạn TTBank?

Mới vào họ hỏi đúng 1 câu : "Em tự đến đây hay có người quen giới thiệu" .Nghe xong cũng hơi nản.Còn nước còn tát bạn ơi.Cố lên nhé

Mọi người ơi, ai giúp t với , muốn chuyển đến trang nào đó thì làm thế nào nhỉ, mình đọc nhiều lần, mà cứ mỗi lần lại p dò từ đầu. huhu

- - - Updated - - -

Cơ sao đã được nộp ùi hả bạn, sao cái lịch ko rõ ràng thế nhỉ. hic

cả nhà ơi cho em hỏi: pv sơ tuyển của agribank có giống các NH khác ko ạ?có hỏi nghiệp vụ ko?

Thông tin bạn ở đâu vớ vẩn thế,mình mới đi nộp hs bình thường nè,có pv gì đâu,chỉ bảo là đợi dth rồi đi pv thôi.Tính đánh đòn tâm lý anh em à,cạnh tranh công bằng đi nhá.Dù vấn biết hy vọng mong manh nhưng còn nước còn tát.
Bạn nộp chi nhánh nào thế???

Đã đi nộp Agribank Hải Dương. Nộp và pv luôn. Hỏi nghiệp vụ luôn mới ác :((. Thấy chỉ có thu hơn 40 hồ sơ . Xác định tạch :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên