Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Các bác cho mình hỏi:
Mình học chuyên ngành Quản Trị Kinh Doanh Đại học chính quy
mình có nộp đơn dự tuyển vào AgriBank - NHNNo được không
xin cảm ơn!

ác bác cho mình hỏi:
Mình học chuyên ngành Quản Trị Kinh Doanh Đại học chính quy
mình có nộp đơn dự tuyển vào Agribank được không?
xin cảm ơn!

hura lội xong 172 page rùi. Nào thì xoắn tay lên ôn thôi..nn vs thuế...nào thì về xây dựng quê hương....

mọi người cho mình nhờ 1 chuyện với nhá.
vốn là con nhỏ em họ mình nó mới ra trường với tấm bằng cao đẳng. giờ nó muốn nộp vào đi thi có được không vậy mọi người.
với mọi người có ai ở an giang (thuộc dạng nhà mặt phố bố làm to) có khả năng chạy được vào agri an giang không vậy. nếu được thì cho mình xin 1 ít thông tin nhá, giá cả như thế nào ấy. thấy con nhỏ em ra trường gần 1 năm rồi mà không có việc làm tội nó quá. mình thì 2 lúa nên chẳng giúp được gì. Thank mọi người rất rất nhiều.

Bạn nào giải giúp mình câu: "Ngân Hàng A cho Ông B vay tiêu dùng số tiền 5 tỷ, ls vay 18%/năm, yêu cầu trả trong 10 năm, 6 tháng trả 1 lần, cuối kỳ, số tiền ngân hàng A phải thu nợ cuối mỗi năm là"
Mình không học về ngân hàng nên không biết về dạng đề này.

mọi người cho mình nhờ 1 chuyện với nhá.
vốn là con nhỏ em họ mình nó mới ra trường với tấm bằng cao đẳng. giờ nó muốn nộp vào đi thi có được không vậy mọi người.
với mọi người có ai ở an giang (thuộc dạng nhà mặt phố bố làm to) có khả năng chạy được vào agri an giang không vậy. nếu được thì cho mình xin 1 ít thông tin nhá, giá cả như thế nào ấy. thấy con nhỏ em ra trường gần 1 năm rồi mà không có việc làm tội nó quá. mình thì 2 lúa nên chẳng giúp được gì. Thank mọi người rất rất nhiều.
dong canh ngo voi con em ban. mih o khong dung 2 nam r. dan dai hoc...doc hai

Bạn nào giải giúp mình câu: "Ngân Hàng A cho Ông B vay tiêu dùng số tiền 5 tỷ, ls vay 18%/năm, yêu cầu trả trong 10 năm, 6 tháng trả 1 lần, cuối kỳ, số tiền ngân hàng A phải thu nợ cuối mỗi năm là"
Mình không học về ngân hàng nên không biết về dạng đề này.
minh lam cach nay ban xem dug k nhe!
Don vi tinh la: trieu dong
tra goc:
5000tr/10=500tr/nam
lãi:
6 thang dau:5000*18%/nam =450tr
6 thang sau:4.750tr*18%/nam =427.5tr
=> năm 1: 1.377.5tr
cac nam ke tiep thi ta tinh lai theo du no giam dan

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề