Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

mình bằng đại học liên thông tại học viện ngân hàng - xếp loại khá - tháng 7 lấy bằng . jo có nên nộp vào vietcombank nhỉ :)

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

mình bằng đại học liên thông tại học viện ngân hàng - xếp loại khá - tháng 7 lấy bằng . jo có nên nộp vào vietcombank nhỉ :)

Yêu cầu ở trên là hệ chính quy tập trung bạn ah,bạn muốn thử thì cứ thoải mái nhưng mình sợ là khó :D

- - - Updated - - -

Toeic có phải công chứng ko nhỉ, các ban.

Phải công chứng chứ bạn,Toeic thì phải công chứng ở quận nhé

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

Mình cũng không muốn làm các bạn chưa ra trường nhụt chí. Nhưng mình nghĩ các bạn chưa có bằng hoặc không đáp ứng được 1 trong các yêu cầu của nhà tuyển dụng thì không nên nộp hồ sơ. Việc nộp hồ sơ và bị loại còn tạo áp lực cho các bạn hơn là việc không nộp (vì biết chắc rằng hồ sơ của mình sẽ bị loại nên không nộp). Ai cũng thừa biết là vào NH bây giờ rất khó nói gì đến hot như VCB.

Cho e hỏi k được nộp từ 2 chi nhánh trở lên cho 1 thông báo tuyển dụng ạ.
Ví dụ như chi nhánh Thành Công, Hoàn Kiếm, và SGDich này thì nộp mỗi lần tuyển 1 hồ sơ.
Hay tất cả 3 đợt ở 3 chi nhánh trên chỉ được nộp 1 hồ sơ duy nhất ạ? E cảm ơn!

Cho e hỏi k được nộp từ 2 chi nhánh trở lên cho 1 thông báo tuyển dụng ạ.
Ví dụ như chi nhánh Thành Công, Hoàn Kiếm, và SGDich này thì nộp mỗi lần tuyển 1 hồ sơ.
Hay tất cả 3 đợt ở 3 chi nhánh trên chỉ được nộp 1 hồ sơ duy nhất ạ? E cảm ơn!

Bạn ko đọc kỹ rồi, lần này là tuyển dụng tập trung, tức là như BIDV vs Vietin đó, thì test tập trung, thi cùng ngày đó, còn PV thì ko biết. MÀ họ cũng nói luôn là nếu nộp hồ sơ 2 CN có nghĩa là nộp 2 hồ sơ 2 nơi khác nhau thì sẽ loại mà.

Có ai biết cán bộ nghiệp vụ gồm những vị trí gì không, nếu ghi vị trí dự tuyển thì ghi chung là cán bộ nghiệp vụ hay phải ghi rõ là vị trí nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,824
Thành viên mới nhất
linkvaokv999
Back
Bên trên