Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Hix, mình học Tài chính ngân hàng đại học công nghiệp Hà Nội, vậy k đủ đk nộp hồ sơ sao?

ở đây người ta k nói cụ thể là vị trí nào thì làm sao để biết cụ thể được nhỉ?
có vị trí thanh toán quốc tế k cả nhà?

mọi người ơi cho mình hỏi vietcom có nhận bằng liên thông của Học viện ngân hàng k nhỉ?

Bắt buộc phải là đơn xin việc viết tay đúng ko cả nhà. Em năm nay mới ra trường nên khoản này bỡ ngỡ quá @@

Vị trí tuyển dụng là những vị trí gì nhỉ mọi người? Chả có nhẽ ghi chung chung là "Cán bộ nghiệp vụ"? :|

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

năm ngoái mình chưa tốt nghiệp cũng ko nộp được:(, kinh nghiệm là bạn nào sắp tốt nghiệp, có người quen làm giảng viên or ở các phòng ban trong trường thì nhờ ngta xin cho cái giấy chứng nhận hoàn thành khóa học thì có cơ hội nộp được nha:) (Ở HVNH năm ngoái 1 số bạn nhờ ng quen thì xin đc đó:)

- - - Updated - - -

ở sở thì đo chiều cao khá khắt khe đó, con chi nhanh thì có thể nhìn ai thấp thấp mới đo thui:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên