VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Có ai thi đợt này nhận được email thông báo chưa ạ? Với lại cho em hỏi nếu thi trượt thì bên NH có email cho mình k ạ? :(

Có ai thi đợt này nhận được email thông báo chưa ạ? Với lại cho em hỏi nếu thi trượt thì bên NH có email cho mình k ạ? :(
Thấy mấy bạn ở trên để 3 tuần lận mà. Mới có mấy bữa hà, chắc còn chờ dài dài á.Tốt nhất là tạm quên đi để khỏi thấy quá lâu.hìh hì

Nhanh nhất cũng phải cuối tuần sau, không nhanh vậy đâu. Chắc đợt này đầu tháng 12 ai đậu sẽ đi làm luôn.

Cho mình hỏi câu : tk dự phòng rủi ro tín dụng là ts có hay ts nợ.
Ngày trước được học tk dư có thì là ts nợ => m nghĩ nó là ts nợ
nhưng nếu xét về mặt bản chất thì nó lại mang tc khoản làm giảm ts và được trình bày bên ts trong bảng cân đối kế toán => theo cách này thì nó là ts có.
Rốt cuộc vẫn chưa hiểu là ts có hay nợ, bạn nào biết giải thích giùm mình với.

ah còn có câu gì mà thuế tncn của hoa hồng là bn %.
với những ai được nhận hoa hồng j j ý. bạn nào làm để có câu này mà biết đáp án ko.

Có câu: " hợp đồng tín dụng ký với kh là 24 tháng, thời gian giải ngân là 6 tháng", vậy thời gian giải ngân ở đây là thời gian ntn nhỉ?

theo mình thì thời gian giải ngân là thời gian từ khi hđ có hiệu lực tới nhận được tiền giải ngân, cái này còn tùy vào giải ngân tưng phần hay cả cục nữa
Có câu: " hợp đồng tín dụng ký với kh là 24 tháng, thời gian giải ngân là 6 tháng", vậy thời gian giải ngân ở đây là thời gian ntn nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên