VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Thời hạn giải ngân là khoảng thời gian kể từ khi Hợp đồng tín dụng có hiệu lực cho đến thời điểm cuối cùng để giải ngân. Qúa thời điểm này k đc rút vốn nữa. Mình nhớ là đề k nêu HĐ hạn mức hay từng lần. Vì thông thường HĐ từng lần cho thời hạn giải ngân là trong vòng xx tháng kể từ ngày hđtd có hiệu lực. Đối với hợp đồng hạn mức, thời hạn rút vốn là ngày cuối cùng mà HĐTD hạn mức có hiệu lực. Câu này mình nhớ chọn C. Chắc là rụng câu này rồi ^#(^. Vì mình xem k kỹ câu này lắm

uh..mình cũng chỉ nêu thế thôi..mình chọn theo cách mình nghĩ..còn câu ân hạn là gì ? có phải là từ lúc tới hạn trả nợ đến lúc bắt đầu trả gốc và lãi k nhỉ :D
Thời hạn giải ngân là khoảng thời gian kể từ khi Hợp đồng tín dụng có hiệu lực cho đến thời điểm cuối cùng để giải ngân. Qúa thời điểm này k đc rút vốn nữa. Mình nhớ là đề k nêu HĐ hạn mức hay từng lần. Vì thông thường HĐ từng lần cho thời hạn giải ngân là trong vòng xx tháng kể từ ngày hđtd có hiệu lực. Đối với hợp đồng hạn mức, thời hạn rút vốn là ngày cuối cùng mà HĐTD hạn mức có hiệu lực. Câu này mình nhớ chọn C. Chắc là rụng câu này rồi ^#(^. Vì mình xem k kỹ câu này lắm

Minh biet la trong thoi gian an han k phai tra goc, chi tra lai theo muc tuong ung.

- - - Updated - - -

thanhhand hoc truong nao vay? thi CN nao. Hai dua minh hay nc ma k bik cau la ai. Muon gap thu

Từ lúc thi xong tới h mới hoàn hồn vì cái đề E.L quá sức là bá đạo, h mới cmt :D Có ai thi ca nào mà có cái đề anh văn trong đó có 2 câu: 2 đoạn văn, mỗi câu có 10 khoảng trống, tự điền vào k? ối zồi ôi, av thì bỏ từ lâu lắc lâu lơ òi, mà dính zô cái đề đó thiệt tình là chỉ mún ngủm @@, để trống hết, hix hix, kiểu này tiêu tùng rồi...

Từ lúc thi xong tới h mới hoàn hồn vì cái đề E.L quá sức là bá đạo, h mới cmt :D Có ai thi ca nào mà có cái đề anh văn trong đó có 2 câu: 2 đoạn văn, mỗi câu có 10 khoảng trống, tự điền vào k? ối zồi ôi, av thì bỏ từ lâu lắc lâu lơ òi, mà dính zô cái đề đó thiệt tình là chỉ mún ngủm @@, để trống hết, hix hix, kiểu này tiêu tùng rồi...
Kiếm từ nào điền đại lun, dù sao vẫn đỡ hơn để trống.hichic

thế thì bạn cứ yên tâm nhé tiếng anh ai cũng kêu khó cả mà điểm nghiệp vụ cố gắng làm thật tốt vào, mình nghĩ vietinbank 50 50 nhưng nếu tiếng anh khó thế thì chắc có thể là 40 chẳng hạn

Thà a,b,c,d còn chọn đại, chứ chỗ trống mà điền đại thì k có cơ hội đúng òi
Kiếm từ nào điền đại lun, dù sao vẫn đỡ hơn để trống.hichic

- - - Updated - - -

Có bạn nào có câu 1 tài sản đc xem là phổ biến trên thị trường, khi:
a.có 2 ts tương tự mua bán trên tt
b.có 3 ts tương tự mua bán trên tt
c.có 5 ts tương tự mua bán trên tt
giải thích
k?

giải thích
k?[/QUOTE]

Mình có câu này...và bỏ qua :D

Hix, về nhà tìm cũng còn k ra nữa í, có bạn nào biết giải đáp vs
giải thích
k?

Mình có câu này...và bỏ qua :D[/QUOTE]

thường là có ít nhất 3 tài sản tương tự mua bán trên thị trường để làm phương án so sánh để định giá giá trị tài sản đảm bảo nếu như mình muốn cho khách hàng đó vay mà tài sản của họ theo bảng khung giá của ngân hàng không đủ đảm bảo nhưng giá trị thị trường lại chênh lệch quá lớn ta sẽ dùng phương pháp so sánh đó nên mình nghĩ là đáp án b

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên