VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Ở ngoài quê mà cũng vậy hả. Bạn biết CN nào k? Mình khiếp cho con bạn nó là tại CN lớn tại Tp. HCM. Làm có khi 10h tối mới về, thứ bảy làm cả ngày. Khiếp

Cho mình hỏi câu : tk dự phòng rủi ro tín dụng là ts có hay ts nợ.
Ngày trước được học tk dư có thì là ts nợ => m nghĩ nó là ts nợ
nhưng nếu xét về mặt bản chất thì nó lại mang tc khoản làm giảm ts và được trình bày bên ts trong bảng cân đối kế toán => theo cách này thì nó là ts có.
Rốt cuộc vẫn chưa hiểu là ts có hay nợ, bạn nào biết giải thích giùm mình với.

ah còn có câu gì mà thuế tncn của hoa hồng là bn %.
với những ai được nhận hoa hồng j j ý. bạn nào làm để có câu này mà biết đáp án ko.

vietinbank bay gio co phan rui lam met lam .may ban thi vao quy cep luong nam thu 2 la tren 10 chai rui khong ap luc chi tieu ,thu 7 chu nhat duoc nghi

bạn là boy đúng k..boy thì ngại j chứ..đúng là mt nào k hợp thì mình đi thôi..t học cái tcdn mà chả biết làm j ngoài NH vs nvkd nè..mông lung thật :)) nghe cái thời gian dành cho gia đình kiểu con gái thế :D
Trước đây mình có tính học cao học vì có ý định nhảy sang đi dạy. Cv mình đã làm khá áp lực, 7-8h tối mới về, môi trường k tốt lắm nên mình từ bỏ. Mình cũng bắt đầu hết yêu NH từ đó. Giờ này thi NH tại vì mình k bik làm nghề gì khác. Ở quê đúng là khó xin việc thật, ng ta lo lót hết trơn. Mình thì ước có công việc ổn định xíu, là khoảng 5-6 giờ là về, có thời gian dành cho gia đình và cá nhân là đc. Mình e là điều này khó xảy ra nếu có diễm phúc đậu vào Vietin. ^#(^

- - - Updated - - -

ở quê không tới đâu :D ở quê thì cùng lắm là muộn hơn bt tí xíu thôi :D
Ở ngoài quê mà cũng vậy hả. Bạn biết CN nào k? Mình khiếp cho con bạn nó là tại CN lớn tại Tp. HCM. Làm có khi 10h tối mới về, thứ bảy làm cả ngày. Khiếp

- - - Updated - - -

sướng quá nhỉ..đang thất nghiệp cơ mà muốn cái j đó đột phá cơ :D
vietinbank bay gio co phan rui lam met lam .may ban thi vao quy cep luong nam thu 2 la tren 10 chai rui khong ap luc chi tieu ,thu 7 chu nhat duoc nghi

Quan điểm của mình từ trước tới giờ: gia đình là số 1. Có thể mình chi tiêu chật vật nhưng mình luôn muốn có cuộc sống có thời gian thư thái, tận hưởng những gì mình có. Trước đây mình đã làm như 1 cỗ máy kiếm tiền. Giờ mình k thik vậy. Cách nghĩ của mình hơi khác ng 1 chút. Con nào ưng mình chắc khổ
À, mà bạn "lephuocthien" có nhắc đến "cep luong" gì gì đó là gì vây? đọc k hiểu

Quan điểm của mình từ trước tới giờ: gia đình là số 1. Có thể mình chi tiêu chật vật nhưng mình luôn muốn có cuộc sống có thời gian thư thái, tận hưởng những gì mình có. Trước đây mình đã làm như 1 cỗ máy kiếm tiền. Giờ mình k thik vậy. Cách nghĩ của mình hơi khác ng 1 chút. Con nào ưng mình chắc khổ
À, mà bạn "lephuocthien" có nhắc đến "cep luong" gì gì đó là gì vây? đọc k hiểu
quỹ cep dành cho người nghèo đó bạn. tháng này vừa kết thúc đợt tuyển dụng đó mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên