VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

mình học AOF, thi cn Bắc HN :D còn bạn..cũng thi ở đó phải k :D mình là rai =))
Minh biet la trong thoi gian an han k phai tra goc, chi tra lai theo muc tuong ung.

- - - Updated - - -

thanhhand hoc truong nao vay? thi CN nao. Hai dua minh hay nc ma k bik cau la ai. Muon gap thu

- - - Updated - - -

eo ui mấy bạn trong tp hcm la dễ mới sợ chứ..nhưng mà đúng là mình hơi ngu tẹo..chứ học t.anh chuyên ngành chuyên ngành NH tí là biết ngay :(
thế thì bạn cứ yên tâm nhé tiếng anh ai cũng kêu khó cả mà điểm nghiệp vụ cố gắng làm thật tốt vào, mình nghĩ vietinbank 50 50 nhưng nếu tiếng anh khó thế thì chắc có thể là 40 chẳng hạn

Mình thấy AV mỗi tỉnh một khác hay sao á, mình thi có thấy chuyên ngành NH j đâu, kiến thức chung thoy,tham khảo các bạn ca trc, tới lúc zô làm trớt quớt hết :(( cấu trúc khác hoàn toàn
mình học AOF, thi cn Bắc HN :D còn bạn..cũng thi ở đó phải k :D mình là rai =))

- - - Updated - - -

eo ui mấy bạn trong tp hcm la dễ mới sợ chứ..nhưng mà đúng là mình hơi ngu tẹo..chứ học t.anh chuyên ngành chuyên ngành NH tí là biết ngay :(

uh..hình như là thế bạn ạ..có bạn bảo điền từ gì đó mà của mình đâu có đâu :D
Mình thấy AV mỗi tỉnh một khác hay sao á, mình thi có thấy chuyên ngành NH j đâu, kiến thức chung thoy,tham khảo các bạn ca trc, tới lúc zô làm trớt quớt hết :(( cấu trúc khác hoàn toàn

Mình tham khảo nhiều bạn thì thấy đề AV lấy ngẫu nhiên từ Ngân hàng đề hay sao. Đề mình khó như quỷ. Tiếng anh chuyên ngành chỉ rơi vào các câu dịch thôi. Còn lại là TA bình thường. Ngữ pháp đề mình cũng k dễ nuốt. Chắc tại mình ngu AV. :))
Thanhhand là trai, tưởng gái chứ. Mình cũng trai luôn, học ĐH Ngân hàng, thi CN Ngũ Hành Sơn. Tưởng thi ở miền trung chứ.

hí hí..dại gái ghê =)) mình cũng dốt AV lắm..học ĐHNH quyết tâm về quê xd quê hương đó ah :D
Mình tham khảo nhiều bạn thì thấy đề AV lấy ngẫu nhiên từ Ngân hàng đề hay sao. Đề mình khó như quỷ. Tiếng anh chuyên ngành chỉ rơi vào các câu dịch thôi. Còn lại là TA bình thường. Ngữ pháp đề mình cũng k dễ nuốt. Chắc tại mình ngu AV. :))
Thanhhand là trai, tưởng gái chứ. Mình cũng trai luôn, học ĐH Ngân hàng, thi CN Ngũ Hành Sơn. Tưởng thi ở miền trung chứ.

Giờ phải là dại trai mới đúng thanhhand. Làm ở SG chán quá nên tớ về quê :)). Tớ thấy tên cậu là thanh hand, tớ tự dịch là Thanh Hằng luôn ==> là giống cái, sorry cậu nha

hì hì :D ngày trước bạn làm ở SG 1 thời gian rồi ah..về quê ổn định được cũng tốt..nhưng mà quê t chán lắm..nghèo..vs lại mấy đứa bạn về..nó đang than buồn lắm..quê mà..nên tuổi trẻ cứ vớ vẩn vài năm xem sao =)) hơn nữa mình cũng cần có thời gian đi học cái j đó..mình cũng k xđ làm mãi 1 việc :D làm cái j cho cs nó có ý nghĩa là mình thấy vv và hp là ok :D NHS ở QNam nhỉ :D
Giờ phải là dại trai mới đúng thanhhand. Làm ở SG chán quá nên tớ về quê :)). Tớ thấy tên cậu là thanh hand, tớ tự dịch là Thanh Hằng luôn ==> là giống cái, sorry cậu nha

Trước đây mình có tính học cao học vì có ý định nhảy sang đi dạy. Cv mình đã làm khá áp lực, 7-8h tối mới về, môi trường k tốt lắm nên mình từ bỏ. Mình cũng bắt đầu hết yêu NH từ đó. Giờ này thi NH tại vì mình k bik làm nghề gì khác. Ở quê đúng là khó xin việc thật, ng ta lo lót hết trơn. Mình thì ước có công việc ổn định xíu, là khoảng 5-6 giờ là về, có thời gian dành cho gia đình và cá nhân là đc. Mình e là điều này khó xảy ra nếu có diễm phúc đậu vào Vietin. ^#(^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,925
Thành viên mới nhất
nhacaiwin5five
Back
Bên trên