Mấy ngân hàng cũng như MB thì đuốii chứ, mỏi mòn theo đuổi tháng mấy, hai tháng ! đi làm không oải bằng xin việc già đi mất. hao tổn tuổi thanh xuân quá ! "-))
vậy càng phải theo đuổi.
Để sau này cảm thấy áp lực quá mà tính nghỉ, Thì hãy nhớ chúng ta đã bắt đầu như thế nào. :D
Nên sau này nếu đậu vào Ngân hàng nào đó, thì dù áp lực mình cũng sẽ cố gắng, để cảm thấy thời gian chờ đợi và theo đuổi này nó vất vả ntn :D

Haizz, mình đã khóc khi xem kết quả... Mình đã phỏng vấn hơn 10 lần nhưng lần nào cg trượt. Nhiều lúc mình nghĩ có lẽ mình bất tài thật, nhưng rồi mình lại nhủ phải cố gắng nhiều hơn nữa. Mình đã rất mong chờ một tin tốt từ MB. Mình tốt nghiệp năm 2011, mà bây giờ vẫn chưa xin đc 1 công việc phù hợp. Bây giờ mình cần phải làm gì đây??? Cánh cửa ngân hàng phải chăng đã đóng sập vs mình rồi :(((

Haizz, mình đã khóc khi xem kết quả... Mình đã phỏng vấn hơn 10 lần nhưng lần nào cg trượt. Nhiều lúc mình nghĩ có lẽ mình bất tài thật, nhưng rồi mình lại nhủ phải cố gắng nhiều hơn nữa. Mình đã rất mong chờ một tin tốt từ MB. Mình tốt nghiệp năm 2011, mà bây giờ vẫn chưa xin đc 1 công việc phù hợp. Bây giờ mình cần phải làm gì đây??? Cánh cửa ngân hàng phải chăng đã đóng sập vs mình rồi :(((
cố gắng lên bạn. mee too này, kể ra cũng buồn, nhưng lên đây nhiều người cùng cảnh ngộ nên đỡ buồn hơn, thôi thì cố gắng chiến đấu tiếp vậy. 5ting

10 lần nhằm nhò gì, t xin hơn chục bank & pv hơn 20 lần nè :))

Cố lên chị ơi.e cũng hiểu tâm trạng của chị vì cùng cảnh mà.e mới tốt nghiệp năm ngoái thui.ở nhà cũng điên hết lên rùi.nhưng ko chỉ có cv ngân hàng đâu.tìm 1 cv làm cho vui và pit đâu lại phù hợp vs mình, lại là cơ hội vs mình :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên