BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

SLA là viết tắt của Service Level Agreement tức là cam kết dịch vụ. Cam kết dịch vụ ở đây bao gồm cả thời gian và chất lượng. mình có khoảng nửa năm làm cho 1 công ty kiểm duyệt nội dung của nước ngoài. Ví dụ bên mình có SLA với các khách hàng là không bao h để comment vi phạm nội dung được tồn tại quá 15p, 1 shift phải check bao nhiêu page gì đó, có team còn phải trả lời comment của khách. Còn khi bạn đi đăng ký lắp internet họ thường có các gói cam kết đường truyền quốc tế 1MB/s hay 5MB/s đó... Ví dụ nôm na là như vậy :D
Cảm ơn bác giải thích rất là chi tiết ạ :)

Đâu cần đâu.

Nếu bên ban TCCB được cấp user và mật khẩu riêng để đăng thông tin lên web thì cũng chẳng cần đưa kết quả cho cho IT làm gì.

Như bình thường thì anh vẫn up các thông báo của phòng mình cho toàn chi nhánh được biết. Đâu cần phải đưa cho cán bộ IT của chi nhánh up đâu.

Mà anh đặt cược 99.9% là ban TCCB up thông tin lên trang tuyển dụng nhé. IT lo về kỹ thuật, phụ trách các chương trình ứng dụng.... Chứ không phải cái gì cũng đưa hết cho IT đâu.

Đâu cần đâu.

Nếu bên ban TCCB được cấp user và mật khẩu riêng để đăng thông tin lên web thì cũng chẳng cần đưa kết quả cho cho IT làm gì.

Như bình thường thì anh vẫn up các thông báo của phòng mình cho toàn chi nhánh được biết. Đâu cần phải đưa cho cán bộ IT của chi nhánh up đâu.

Mà anh đặt cược 99.9% là ban TCCB up thông tin lên trang tuyển dụng nhé. IT lo về kỹ thuật, phụ trách các chương trình ứng dụng.... Chứ không phải cái gì cũng đưa hết cho IT đâu.
Liệu mai có điểm chưa a ơi?

Mai mà ko có kết quả thì đi làm chỗ khác. Khỏi hóng. Nghe nói có điểm hết rồi mà ko chịu công bố. Làm bỏ lỡ nhiều cơ hội. Nguy cơ mất việc chỗ hiện tại...

Mai mà ko có kết quả thì đi làm chỗ khác. Khỏi hóng. Nghe nói có điểm hết rồi mà ko chịu công bố. Làm bỏ lỡ nhiều cơ hội. Nguy cơ mất việc chỗ hiện tại...
Ax. Sao bạn khong đi làm bình thường đi ạ :3 chứ bỏ việc ở chỗ hiện tại nguy hiểm wá :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,555
Thành viên mới nhất
duyen770
Back
Bên trên