BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Được vậy thì tốt wá :v tự nhiên thấy phấn chấn. Híhí

Lần trước anh có trao đổi với một số anh chị quen ở Ban TCCB và Trường đào tạo cán bộ thì họ nói là trong KH còn 1 đợt tuyển tập trung nữa mà. Hồi đầu năm anh đã nghe thông tin này rồi, lần trước hỏi lại thì bảo vẫn có. Chứ chờ đi nhé. Ngoài ban TCCB và trường đào tạo CB anh quen cũng kha khá nên thông tin cũng tương đối chính xác. Nếu không tuyển nữa thì chỉ do Chủ tịch đổi ý thôi chứ KH đầu năm đã trình rồi.

Nếu đúng như kế hoạch xây dựng từ đầu năm và kế hoạch phát triển của hệ thống trong thời gian tới thì còn 1 đợt tuyển dụng tập trung nữa. Nhưng chưa biết là có triển khai đợt 3 hay không nữa. nếu có thì sẽ là vào cuối năm bạn nhé.
Theo dự đoán của mình thì vẫn sẽ có vì kế hoạch phát triển đã được phê duyệt rồi. Còn kế hoạch gì thì các bạn không được biết vì đây là thông tin mật, chỉ có 1 số rất ít cán bộ BIDV được biết thôi (tất nhiên là trong đó có mình. ;))
Mình chỉ bật mí được đến đây thôi nhé. :D các bạn nên ăn chay niệm phật đi để đợt 3 được triển khai :D
Ngày mai nếu tạch chắc em sẽ ăn chay trường và niệm phật :D:D:D:D:D

Lần trước anh có trao đổi với một số anh chị quen ở Ban TCCB và Trường đào tạo cán bộ thì họ nói là trong KH còn 1 đợt tuyển tập trung nữa mà. Hồi đầu năm anh đã nghe thông tin này rồi, lần trước hỏi lại thì bảo vẫn có. Chứ chờ đi nhé. Ngoài ban TCCB và trường đào tạo CB anh quen cũng kha khá nên thông tin cũng tương đối chính xác. Nếu không tuyển nữa thì chỉ do Chủ tịch đổi ý thôi chứ KH đầu năm đã trình rồi.
Vậy anh ơi chắc chắn mai có điểm không ạ, lịch trình phỏng vấn thế nào ạ? Hiện giờ em đang không ở quê nhưng đường về thì đã bị mưa lũ nó chặn rồi ạ :(, không biết nó có chặn đường vào vòng 3 của em không :(:(

Mình không biết BIDV như thế nào chứ bên bank mình mọi thông tin đăng tải website thông báo trang chủ hoặc trang tuyển dụng đều phải gửi yêu cầu cho IT up,khối IT khó có thể chịu cấp user cho 1 khối khác có quyền hạn thay đổi thông tin web để quản lý vì khi có bất cứ thông tin nào bậy hoặc không ổn mà đăng lên thì ko biết bên nào chịu trách nhiệm,nên đã đăng cái gì lên trang chính của bank thì phải có 1 khối chịu trách nhiệm thôi và bên mình là khối IT :)

Cảm ơn giải thích của bạn nhé :). Nhưng mà cho mình hỏi thêm là nếu cam kết 3 ngày rồi thì tự tăng SLA kiểu gì được nhỉ khi mà mình đã hứa rõ ràng 3 ngày ," họ có thể tự tăng SLA để họ ko vi phạm" như bạn Skyboy nói đấy. Không thi IT đâu cơ mà hỏi vì mình tò mò quá :)
[/QUOTE]
Và biết đâu đấy các bạn hóng kết quả lại tìm ra được một niềm đam mê mới với IT, và khả năng bác Skyboy thi 1 mình 1 chi nhánh còn là rất thấp :p
bên mình có thể tự tăng SLA chỉ cần được trưởng phòng phê duyệt qua email là được,vì có nhìu yêu cầu ko thể nào phải theo SLA được mà lỡ vi phạm 1 cái là coi như xét đánh giá tệ,mất thưởng.
cái gì cũng v thôi,IT bèo và chán so vs các vị trí khác nên ko ai thèm thi thôi,và BIDV đòi hỏi cũng rất cao nên cũng nhìu ng lười thi,ko đáp ứng đc yêu cầu + kinh nghiệm thì rớt hết ko nhận 1 ai cả :)

Nếu đúng như kế hoạch xây dựng từ đầu năm và kế hoạch phát triển của hệ thống trong thời gian tới thì còn 1 đợt tuyển dụng tập trung nữa. Nhưng chưa biết là có triển khai đợt 3 hay không nữa. nếu có thì sẽ là vào cuối năm bạn nhé.
Theo dự đoán của mình thì vẫn sẽ có vì kế hoạch phát triển đã được phê duyệt rồi. Còn kế hoạch gì thì các bạn không được biết vì đây là thông tin mật, chỉ có 1 số rất ít cán bộ BIDV được biết thôi (tất nhiên là trong đó có mình. ;))
Mình chỉ bật mí được đến đây thôi nhé. :D các bạn nên ăn chay niệm phật đi để đợt 3 được triển khai :D
Tôi nghĩ là chỉ chờ đợi chứ đâu cần phải ĂN CHAY, NIỆM PHẬT, vì nếu có tuyển dụng đợt 3 thì chưa chắc là có đậu không mà, chỉ biết là có tuyển dụng chứ không cần phải làm như vậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên