Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

các bạn cho mình hỏi, mình ko đủ chiều cao 1m65, nhưng trên giấy khám sk ghi đủ 1m65....đến đấu họ có đo lại ko nhỉ @@

chả biết agribank này có nhận bằng tốt nghiệp nước ngoài ko ấy nhỉ? k thấy ghi...chắc cũng giống như vietin...k nhận rồi:(

Cám bạn lên trang web của Agribank đọc mục tuyển dụng nha. Có thay đổi về thời gian nhận hồ sơ, giấy tờ yêu cầu. NH có nhận hồ sơ t7 và CN. Trên đó cũng nói rõ các vòng thi nữa, như vậy mọi người sẽ đỡ thắc mắc hơn. :) Chúc mọi người may mắn.

Ghi rõ ở chỗ nào đấy bạn? mình tìm ko thấy, hic
Cám bạn lên trang web của Agribank đọc mục tuyển dụng nha. Có thay đổi về thời gian nhận hồ sơ, giấy tờ yêu cầu. NH có nhận hồ sơ t7 và CN. Trên đó cũng nói rõ các vòng thi nữa, như vậy mọi người sẽ đỡ thắc mắc hơn. :) Chúc mọi người may mắn.

Mình có thấy khác gì đâu bạn ???

Mấy NH khác thường chỉ tuyển Thanh toán quốc tế ở HO thôi, Agri tuyển cả về CN là nào nhỉ, hay đó là thanh toán j hở các bạn :-ss thi nghiệp vụ TTQT ah

Mấy NH khác thường chỉ tuyển Thanh toán quốc tế ở HO thôi, Agri tuyển cả về CN là nào nhỉ, hay đó là thanh toán j hở các bạn :-ss thi nghiệp vụ TTQT ah

Ai bảo bạn TTQT chỉ có ở HO, hầu như các chi nhánh tỉnh ở một số ngân hàng lớn đều có bộ phận TTQT, đặc biệt đối với AGR về cho vay nông nghiệp, các hoạt động liên quan đến TTQT ở địa phương rất nhiều như mở L/C, hỗ trợ bên tín dụng trong kiểm soát các khoản vay tài trợ XNK tại địa phương.

bạn này giống mình nè. Mình cũng có toeic 550, cũng định nộp ở Sóng Thần lun. nộp được hết đó. khối người có toeic mà ko có anh văn B mà.
Không biết Agr Sóng Thần sáng thứ 7 có làm việc không nhỉ, mình tính nộp mà thấy phiêu phiêu làm sao đó.
Mình cũng chẳng có chứng chỉ B anh văn, chỉ có Toeic 550 thôi. Nản quá...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên