Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Không biết Agr Sóng Thần sáng thứ 7 có làm việc không nhỉ, mình tính nộp mà thấy phiêu phiêu làm sao đó.
Mình cũng chẳng có chứng chỉ B anh văn, chỉ có Toeic 550 thôi. Nản quá...

Bạn thi vị trí nào vậy, mình cũng tính nộp vào Sóng Thần vị trí Kế toán mà cũng thấy phiêu phiêu như bạn vậy.

Lương thử việc được hưởng bằng 70% lương chính thức (hệ số đại học 2,34 X lương cơ bản) nói Chung tầm được 2,5tr-3tr, ngoài ra còn được trợ cấp tiền ăn khoảng 600k

Bạn thi vị trí nào vậy, mình cũng tính nộp vào Sóng Thần vị trí Kế toán mà cũng thấy phiêu phiêu như bạn vậy.
Mình cũng tính nộp vị trí Kế toán, đang đi làm mà chẳng biết xin nghỉ hôm nào để nộp hồ sơ, nên mới hỏi xem có ai biết thứ 7 bên Agr Sóng Thần có làm việc không? đi nộp cho tiện.

sau thời gian thử việc là đc nhận vào luôn hay nếu làm ko tốt sẽ bị đẩy ^^

xác nhận là Chi nhánh chỉ nhận tối đa là gấp 6 lần chỉ tiêu thôi nhé...VD như vị trí tín dụng ở Đồng Nai 4 chỉ tiêu thỉ chỉ nhận 24 hs thôi, mà các bạn biết rồi đấy ngta chủ yếu là nhận hs của các cán bộ trong nhành trc đã..nên tới lượt mình thì hơi bị khó khăn đấy...hầu như là ko có cơ hội :)

Bác này làm ở agri nào vậy? Bác nhiệt tình đóng góp vs ace uber thật. Tuy nhiên mình có góp ý như sau:
- bác cần đào tạo thêm về tiếng việt (sai chính tả nhiều quá ^^)
- agri cấp chi nhánh sẽ có cn loại 1, loại 2 và loại 3. Đối vs cn loại 1 loại 2 sẽ có đầy đủ các phòng ban: kế toán - ngân quỹ; kế hoạch kinh doanh (tín dụng); hành chính nhân sự; marketing - dịch vụ thẻ; Điện toán; Ktra Kiểm soát (về cơ bản là như vậy); còn ở các cn loại 3 họ sẽ chắc chắn phải có 3 phòng: KT-NQ; Tín dụng; HCNS
P/s: bác xem lại đi nhé ;))

tối qua đi uống về hơi phê phê. Đối với cn loại 1 mới có đầy đủ các phòng kế toán ngân quỹ, tín dụng, hành chính,marketting , tổ chức , kiểm soát, kế hoach, điện toán. Còn với chi nhánh loại 2 thì có phòng kế toán ngân quỹ ,tín dụng, hành chính - tổ chức , marketting ,kế hoạch , kiểm soát, điện toán riêng với cn loại 3 thì trên danh nghĩa là 3 phòng nhưng phòng hành chính coi như ko có hầu hết những người làm hành chính thì thường là những người làm theo hợp đồng ko biên chế nên coi như là ko có.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cứ nộp đi các bạn ! Dạng ưu tiên đã đi làm từ đầu tháng 9 rồi. Các chỉ tiêu này là để thi công bằng đấy. Nếu còn ưu tiên thì chỉ được cộng + 1 điểm thôi.

Hạn chế hồ sơ ở đây là hạn chế hồ sơ để đi thi vòng 2
Ví dụ: chi nhánh tỉnh/thành phố X tuyển 3 nhân viên tín dụng, 2 kế toán và 1 tin học như vậy số lượng hồ sơ được tham dự thi vòng 2 tối đa là 60 hồ sơ (chẳng hạn số lượng hồ sơ bị giới hạn là tối đa 10 lần chỉ tiêu tuyển dụng)

Cảm ơn anh ạ, em sợ nhỡ đâu bị nộp muộn thì mất cơ hội đi thi quá :)

Back
Bên trên