Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Cho mình hỏi, chứng chỉ tin B mà nộp giấy chứng nhận đợi lấy bằng có đc không mọi người nhỉ? ( Ai trả lời giùm mình vs Đang lo quá)

Mình đã post tin mới nhất ở trang 31 thì phải
- vòng hồ sơ: trước tiên hồ sơ đầy đủ, hợp lệ hợp pháp sẽ đc nhận -> phòng nghiệp vụ sẽ phỏng vấn bạn -> ok,coi như pass vòng 1. Ko ok, chúc bạn may mắn lần sau
- vòng 2: thi tập trung tại địa điểm thi của từng khu vực
P/s: có hạn chế số lượng hơ được nhận để đi thi (max là 6 lần số lượng tuyển dụng)
Năm nay việc thi tuyển sẽ dễ thở hơn mọi năm vì lượng COCC đã được xét tuyển, tuyển thẳng rồi. Bạn nao pass vòng 1 thì cứ tự tin lên, COCC ở tỉnh đi thi mà ko làm đc bài thì cũng tạch thôi. Ko việc j phải xoắn :)
Bạn ơi, thế có phỏng vấn ngay lúc nộp hồ sơ 0?

Mình học kế toán nhưng ý mình muốn hỏi là giữa tín dụng và kế toán thì cái nào tốt hơn ý.hình như tín dụng phải đi nhiều ah.

Anh ơi cho em hỏi với, "hạn chếhồ sơ được nhận để đi thi" là đi thi vòng 1 hay vòng 2 vậy :((.

Hạn chế hồ sơ ở đây là hạn chế hồ sơ để đi thi vòng 2
Ví dụ: chi nhánh tỉnh/thành phố X tuyển 3 nhân viên tín dụng, 2 kế toán và 1 tin học như vậy số lượng hồ sơ được tham dự thi vòng 2 tối đa là 60 hồ sơ (chẳng hạn số lượng hồ sơ bị giới hạn là tối đa 10 lần chỉ tiêu tuyển dụng)

Mình mới hỏi 1 cô làm bên AGB thì cô bảo thử việc 3 tháng, hoàn thành tốt thì đc vào biên chế luôn, còn thử việc lương như HĐ thui :(

Không biết Agr Sóng Thần sáng thứ 7 có làm việc không nhỉ, mình tính nộp mà thấy phiêu phiêu làm sao đó.
Mình cũng chẳng có chứng chỉ B anh văn, chỉ có Toeic 550 thôi. Nản quá...

Hnay mình đã tiếp xúc thực tế,các chỉ tiêu hiện h` đa số là đã có con em trong ngành hoặc cán bộ công chức gửi gắm hết rồi nên thi đậu vào là rất mong manh,chắc khoảng 1,2%,thậm chí có tiền và rất nhiều tiền cũng chưa chắc lo đc. Sự thật đau lòng lắm, thôi thì đành ngậm ngùi tìm cơ hội khác vậy :-<

Back
Bên trên