Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Vậy bạn nghĩ toeic 550 không bằng B à.hummmmmmmm
Không biết Agr Sóng Thần sáng thứ 7 có làm việc không nhỉ, mình tính nộp mà thấy phiêu phiêu làm sao đó.
Mình cũng chẳng có chứng chỉ B anh văn, chỉ có Toeic 550 thôi. Nản quá...

quái nhỉ các bạn cứ nói đi nộp hồ sơ với cả pv j j đó rồi chị ns nói này nọ
nhưng mà chưa đến lịch nộp hồ sơ mà????
là thế nào vậy

Mình định apply TTQT chi nhánh Từ Liêm, có bạn nào cùng chí hướng like cái để cùng xem tỷ lệ chọi với..biết là mong manh nhưng cứ thử sức coi.

Vậy thế cái tổ chức thi từ 7-10 ngày sau khi hết hạn nộp hồ sơ là thi viết luôn ah. Vì số lượng hạn chế nên chắc tổ chức nhanh.

MỌI NGƯỜI ƠI.MÌNH CÓ PHẢI NỘP CÁI "Giấy biên nhận hồ sơ" KO VẬY??? HÌNH NHƯ CÁI NÀY CỦA BÊN NGƯỜI TA NHỈ ????

Sơ tuyển ko có gì ghê gớm đâu,cũng chẳng có pv về chuyên ngành gì cả,may ra hỏi vài câu thông thường :" hiện nay e đang làm gì?,có dự tuyển thi tuyển ở đâu chưa?..." .Cái chính ở đây cho dù họ đã nhận hồ sơ của bạn cũng chưa chắc bạn được đi thi hay ko nữa.Hnay mình có vào nộp hồ sơ trc vì là người quen,ngồi nói chuyện với chú gđ thì chú ấy cũng thật tình với mình rằng :" cháu muốn thi thì chú giúp cho cháu được đi thi nhưng khả năng đậu thì chắc là 0%,chú sợ làm mất công cháu thôi vì hiện nay số lượng hồ sơ gửi gắm của các con cháu ban ngành còn cao hơn chỉ tiêu rồi...". Thế là mình cầm hồ sơ mang về,trong lòng ấm ức vô cùng :(

Đó là ở tỉnh mình,hi vọng ở tỉnh mấy bạn sẽ khác :)

Sơ tuyển ko có gì ghê gớm đâu,cũng chẳng có pv về chuyên ngành gì cả,may ra hỏi vài câu thông thường :" hiện nay e đang làm gì?,có dự tuyển thi tuyển ở đâu chưa?..." .Cái chính ở đây cho dù họ đã nhận hồ sơ của bạn cũng chưa chắc bạn được đi thi hay ko nữa.Hnay mình có vào nộp hồ sơ trc vì là người quen,ngồi nói chuyện với chú gđ thì chú ấy cũng thật tình với mình rằng :" cháu muốn thi thì chú giúp cho cháu được đi thi nhưng khả năng đậu thì chắc là 0%,chú sợ làm mất công cháu thôi vì hiện nay số lượng hồ sơ gửi gắm của các con cháu ban ngành còn cao hơn chỉ tiêu rồi...". Thế là mình cầm hồ sơ mang về,trong lòng ấm ức vô cùng :(

Đó là ở tỉnh mình,hi vọng ở tỉnh mấy bạn sẽ khác :)

bạn ơi, tỉnh nào thế? tiết lộ mọi ng biết đỡ mắc công làm hồ sơ :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back