GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Cá nhân hay doanh nghiệp thì cũng là tín dụng cả, nta sẽ xem xem hiểu biết, trình độ và quan hệ của mình để xếp thôi.
Lương QHKH ở PG tầm 5 - 6 tr chính thức thì fai, ko biết mình có nhầm ko ^^. Mình toàn đề nghị tầm 5tr5 :D
Hì, đính chính là GP chứ k phải PG nhé. Lương NV QHKH dao động từ 5.5-6.5M, lương CV QHKH dao động từ 7.0-9.5M, tùy thuộc vào bậc của bạn.

các bạn, mình gửi mail cho gp vào địa chỉ tuyendung@gpbank.com.vn nhưng đều báo mail này ko có thật. mình đã gửi đi gửi lại 20 lần rồi, xài 2 hòm mail khác nhau để gửi nhưng vẫn ko được. Các bạn có bị giống mình ko vậy ?

các bạn, mình gửi mail cho gp vào địa chỉ tuyendung@gpbank.com.vn nhưng đều báo mail này ko có thật. mình đã gửi đi gửi lại 20 lần rồi, xài 2 hòm mail khác nhau để gửi nhưng vẫn ko được. Các bạn có bị giống mình ko vậy ?
Tớ cũng bị giống bạn, ko bít vì lý do j nữa. mình định nộp giao dịch viên tại Hà Nội nhưng ko biết nộp qua mail hay phải đợi 28,29 mới đi nộp. bạn nào biết bảo mình với

Mình gửi cũng bị email báo lỗi như này

This is an automatically generated Delivery Status Notification.

Delivery to the following recipients failed.

Tuyendung@gpbank.com.vn

Final-Recipient: rfc822;Tuyendung@gpbank.com.vn
Action: failed
Status: 5.2.2
X-Display-Name: Tuy=?unicode-1-1-utf-7?Q?+HsM-n
D+HuU-ng
GP.Bank?=

là sao nhỉ? hay là mail của NH bị đầy vì nhiều người gửi quá?

đúng rồi, mình gửi tối 24 kia mà cũng ko đc. Điên quá, vừa xài gmail vừa xài yahoo lun đó mấy bạn :((

đúng rồi, mình gửi tối 24 kia mà cũng ko đc. Điên quá, vừa xài gmail vừa xài yahoo lun đó mấy bạn :((

Bạn cũng bị lỗi như vậy phải ko?
Mình vừa mới google, thì thấy lỗi 5.2.2 là lỗi do mail của người nhận đã đầy T____T
Thôi để chờ bên HR họ check mail rồi del bớt mail cho đỡ đầy rồi mới gửi được.
Năm ngoái gửi MB cũng thế. Gửi đi gửi lại đến 20 lần mới được. =.=

hức, đem luôn xuống chi nhánh nộp được ko ta :(( mình đăng kí nhân viên quan hệ khách hàng :((

mình cũng thắc mắc giống bạn này :(
Sao thấy ghi là vị trí Kế toán giao dịch các Chi nhánh Hà Nội mới cần nộp trực tiếp trong 2 ngày 28 và 29/06, còn các Chi nhánh ngoài Hà Nội thì chỉ cần trực tiếp thôi chứ ko cần ngày cụ thể hả các bạn?

mình gui sáng hum qua. đến hum nay ko thấy mail rep lại thì là đc hay chua hả mọi nguoi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,922
Thành viên mới nhất
koktyk994
Back
Bên trên