GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
hihi, mỗi bạn đều gửi 20 lần thì cũng đủ biết là số lượng email nhà tuyển dụng nhận được nhiều như thế nào nhỉ ;))
mà lạ thật, sao ở đoạn
Giám đốc Quan hệ Khách hàng (CN Hà Nội, CN Quảng Ninh, CN Đà Nẵng, CN Sài Gòn);
Giám đốc Phòng giao dịch (CN Hà Nội, CN Ninh Bình, CN tại Đà Nẵng, CN tại TP. Hồ Chí Minh)
Trưởng phòng Hỗ trợ Tín dụng CN Bình Dương;
Chuyên viên QHKH Cao Cấp (CN Hà Nội, Hải Phòng, Ninh Bình, Đà Nẵng, TP. Hồ Chí Minh, Vũng Tàu);
Chuyên viên Hỗ trợ Kinh doanh/Định giá (CN Hà Nôi, Hải Phòng, Nghệ An)
Giao dịch viên (CN Hà Nội, Ninh Bình, Vũng Tàu, Gia Lai, Nghệ An, TP. Hồ Chí Minh, Quảng Ninh)
Nhân viên Kinh doanh thẻ - Hội sở chính (Hà Nội);
Nhân viên Quan hệ công chúng (PR) tại Hội sở chính ( Hà Nội)
Chuyên viên Tái thẩm định tại Hội sở chính ( Hà Nội)
Chuyên viên Xử lý nợ tại Hội sở chính ( Hà Nội)
Chuyên viên Thẩm định giá tại Hội sở chính ( Hà Nội)
không ghi tuyển vị trí Kế toán giao dịch mà đoạn
Nộp hồ sơ qua địa chỉ email: tuyendung@gpbank.com.vn (khuyến khích ứng viên nộp hồ sơ qua email, trừ vị trí Nhân viên Kế toán giao dịch). Tiêu đề email (Subject) ghi mã số trước, vị trí ứng tuyển sau, ví dụ: HN-M01 – Giám đốc Quan hệ khách hàng chi nhánh tại Hà Nội.
lại ghi có nhỉ??? các bạn giải thích giúp mình với :(

Chắc cái đấy bạn phải mang hồ sơ đến tân nơi nộp để đo chiều cao đó, down cái pdf thông báo tuyển dụng ra ma nghiên cứu, mình chỉ chú ý mỗi phần mình đăng ký thôi :H

mọi người cho mình hỏi với, nếu nộp hồ sơ trực tiếp vị trí kế toán giao dịch thì cũng chỉ cần nộp mỗi cái đơn xin việc theo mẫu của ngân hàng hay phải nộp cả các loại giấy tờ khác nữa????

mọi người cho mình hỏi với, nếu nộp hồ sơ trực tiếp vị trí kế toán giao dịch thì cũng chỉ cần nộp mỗi cái đơn xin việc theo mẫu của ngân hàng hay phải nộp cả các loại giấy tờ khác nữa????
chắc là phải mang cả giấy tờ khác nữa bạn ah. giấy tờ công chứng ý. vì k được trả lại mà

cho mình hỏi. có bạn nào được gọi hay nhận được phản hồi từ GP Bank chưa?? sao mình vân chưa thấy gì hết ta..

hix.còn mình thì gửi từ hq cho đến giờ đều failed hết. Dã man quá, khéo mai phải đi nộp file cứng:-S có bạn nào cũng trong cảnh tương tự như mình ko :(

mình gửi mấy lần cũng ko được, chiều nay vừa thử gửi lại thấy được bạn ah. chẳng hiểu sao nữa. chắc là do nghẽn mạng hay là gì gì đó thì phải

hí hí. mình gửi lúc 1h30 chiều. bạn thử gửi vào h đó xem có được ko.^^. Chắc đó là h hoàng đạo của mình hay sao ý mà gửi phát được lun. ko bị maik gửi báo lỗi nữa

chắc là phải mang cả giấy tờ khác nữa bạn ah. giấy tờ công chứng ý. vì k được trả lại mà
bạn ơi họ ghi ứng viên có kinh nghiệm phải nộp các giấy tờ đó. mình mới ra trường chưa có kinh nghiệm cũng chưa có bằng thì chỉ cần nộp mỗi đơn xin việc được ko nhỉ ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên