GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

hungviet

Founder
Ngân hàng Dầu khí Toàn Cầu (GP.Bank) đang từng bước hiện thực hóa mục tiêu trở thành Ngân hàng “Chuyên nghiệp - Chuẩn mực - Chất lượng” hàng đầu tại Việt Nam. Để đáp ứng nhu cầu phát triển mạng lưới và tăng trưởng không ngừng, GP.Bank liên tục tuyển các ứng viên xuất sắc cho các vị trí làm việc tại Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh, Ninh Bình, Nghệ An, Đà Nẵng, Gia Lai, TP. Hồ Chí Mình, Bình Dương và Vũng Tàu cụ thể như sau:

1. Giám đốc Quan hệ Khách hàng (CN Hà Nội, CN Quảng Ninh, CN Đà Nẵng, CN Sài Gòn);
  2. Giám đốc Phòng giao dịch (CN Hà Nội, CN Ninh Bình, CN tại Đà Nẵng, CN tại TP. Hồ Chí Minh)
  3. Trưởng phòng Hỗ trợ Tín dụng CN Bình Dương;
  4. Chuyên viên QHKH Cao Cấp (CN Hà Nội, Hải Phòng, Ninh Bình, Đà Nẵng, TP. Hồ Chí Minh, Vũng Tàu);
  5. Chuyên viên Hỗ trợ Kinh doanh/Định giá (CN Hà Nôi, Hải Phòng, Nghệ An)
  6. Giao dịch viên (CN Hà Nội, Ninh Bình, Vũng Tàu, Gia Lai, Nghệ An, TP. Hồ Chí Minh, Quảng Ninh)
  7. Nhân viên Kinh doanh thẻ - Hội sở chính (Hà Nội);
  8. Nhân viên Quan hệ công chúng (PR) tại Hội sở chính ( Hà Nội)
  9. Chuyên viên Tái thẩm định tại Hội sở chính ( Hà Nội)
  10. Chuyên viên Xử lý nợ tại Hội sở chính ( Hà Nội)
  11. Chuyên viên Thẩm định giá tại Hội sở chính ( Hà Nội)
Thông tin chi tiết về từng vị trí các bạn download tại đây hoặc theo file đính kèm phía dưới bài viết (download free không mất Tín dụng)

Yêu cầu chung

• Tốt nghiệp Đại học/trên Đại học các chuyên ngành liên quan: Kinh tế,Tài chính, Ngân hàng, Ngoại thương, Quản trị kinh doanh, Luật.
  • Ưu tiên những ứng viên có kinh nghiệm trong lĩnh vực ngân hàng, tài chính ở vị trí liên quan.
Hồ sơ dự tuyển bao gồm

• Đơn xin việc theo mẫu của Ngân hàng, ghi rõ vị trí và mã số dự tuyển (download tại đây).
  • Các ứng viên có kinh nghiệm yêu cầu phải có bản photo không cần công chứng các giấy tờ sau: các văn bằng, chứng chỉ, Bảng điểm; các Quyết định tiếp nhận, Bổ nhiệm, Quyết định tăng lương, Hợp đồng lao động tại các tổ chức mà ứng viên đang công tác (nếu có).
  • Chấp nhận hồ sơ photo không cần công chứng hoặc scan nếu gửi qua email. Hồ sơ cá nhân sẽ được yêu cầu hoàn tất nếu trúng tuyển.
Cách thức nộp hồ sơ: Ứng viên nộp hồ sơ để dự vòng sơ tuyển theo một trong 2 cách:

• Nộp hồ sơ trực tiếp:
    • Các vị trí tuyển dụng tại Hà Nội: Nộp tại Tầng 19, Tòa nhà Thủ Đô - 109 Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội.
    • Đối với vị trí Kế toán giao dịch: chỉ nhận hồ sơ trực tiếp trong hai ngày 28/6/2012 và 29/6/2012
    • Các vị trí tuyển dụng tại các Chi nhánh ngoài địa bàn Hà Nội: Nộp hồ sơ tại trụ sở của Chi nhánh (xem chi tiết địa chỉ trên website)
  • Nộp hồ sơ qua địa chỉ email: tuyendung@gpbank.com.vn (khuyến khích ứng viên nộp hồ sơ qua email, trừ vị trí Nhân viên Kế toán giao dịch). Tiêu đề email (Subject) ghi mã số trước, vị trí ứng tuyển sau, ví dụ: HN-M01 – Giám đốc Quan hệ khách hàng chi nhánh tại Hà Nội.
Thời hạn nhận hồ sơ: Đến hết ngày 10/7/2012
  • Ưu tiên các ứng viên nộp hồ sơ sớm.
  • Hồ sơ không hoàn lại và chỉ thông báo với các ứng viên đạt yêu cầu.
P/s: Tại thời điểm đăng tải, thông tin này vẫn chưa được đưa lên website của GP.Bank, thông tin được cung cấp từ GP.Bank cho UB qua Email

Đính kèm

• GPBank - Thong tin tuyen dung 2012.rar
    322.2 KB · Xem: 12,345
cái mục CHỨC DANH DỰ TUYỂN: Nguyện vọng 1 khi mình điền thì xóa "Nguyện vọng 1" đi rùi điền chức danh vào phải ko cả nhà hay là cứ để im thế rùi ghi tiếp vào thui? cám ơn cả nhà nhiều nhé!

cho mình hỏi chỉ gửi mỗi cái cv download trên website về hay là phải scan hết nhỉ? (qua email)

cái mục CHỨC DANH DỰ TUYỂN: Nguyện vọng 1 khi mình điền thì xóa "Nguyện vọng 1" đi rùi điền chức danh vào phải ko cả nhà hay là cứ để im thế rùi ghi tiếp vào thui? cám ơn cả nhà nhiều nhé!

Em xóa đi hoặc để lại cũng được. Nguyện vọng 1/ 2 dành cho những người có 2 nguyện vọng, còn nếu e chỉ ứng tuyển vào 1 vị trí thì cứ ghi vào nguyện vọng 1 thôi.
Chúc may mắn!

Cho em hỏi vị trí Kế toán giao dịch là Giao dịch viên ạ?

Chuẩn rồi đấy bạn ạ. Cơ mà 1m58 kìa *chỉ chỉ*. Òa òa òa òa :(( !!! Ko biết đem hồ sơ đến người ta có cầm thước đo chiều cao ko ??????

Chuẩn rồi đấy bạn ạ. Cơ mà 1m58 kìa *chỉ chỉ*. Òa òa òa òa :(( !!! Ko biết đem hồ sơ đến người ta có cầm thước đo chiều cao ko ??????

Lạy chúa mong là không, chứ hôm qua đi pv bên Trần Anh, chơi ngay cái cột mốc bên trên ghi mỗi 1m58 tính từ đẩu đâu ý. Ở nhà mình đo chắc 1m58 rùi đến đó ngta đo còn 1m56, tạch vì k đủ cao :((

Lạy chúa mong là không, chứ hôm qua đi pv bên Trần Anh, chơi ngay cái cột mốc bên trên ghi mỗi 1m58 tính từ đẩu đâu ý. Ở nhà mình đo chắc 1m58 rùi đến đó ngta đo còn 1m56, tạch vì k đủ cao :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên