GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

cho m hỏi là hồ sơ nộp qua email chỉ cần CV thôi hay là nộp luôn tất cả các bản scan ( bảng điểm, chứng chỉ, bằng TN...) nếu mà nộp luôn bản scan thì phải nén vào folder để nộp à ???????????????

@kinlove: nhưng bạn biết nộp ở chi nhánh nào ko bạn? 767 Trần Hưng Đạo hay 72-74 Nguyen T Minh Khai ( ở TPHCM ak :) ). Các bạn biết giải đáp cho tụi mình vs nhe'! Tks a lot!

Bạn muốn làm ở đâu thì nộp ở đó chứ. Bạn muốn làm ở HCM thì fai nộp ở 72-74 NTMK. Còn NV2 là kế toán giao dịch thì kệ thôi cứ nộp qua mail đi, vì khi đến thi và phỏng vấn nta cũng sẽ nhìn mặt mũi dáng dấp mình luôn mà ^^ trượt 1 thì khả năng vào 2 :)

cho m hỏi là hồ sơ nộp qua email chỉ cần CV thôi hay là nộp luôn tất cả các bản scan ( bảng điểm, chứng chỉ, bằng TN...) nếu mà nộp luôn bản scan thì phải nén vào folder để nộp à ???????????????

đúng r ^^ scan ra cho đầy đủ, nén vào 1 file rồi nộp. Trong CV nhớ insert ảnh vô :)

Website thongtin123 com được thành lập nhằm phục vụ khách hàng đăng tin mua bán, rao vặt,việc làm,bds…. hiệu quả, nhanh chóng nhất. Hệ thống soạn thảo thân thiện, nhiều ứng dụng cho người dùng. Website thu hút hàng nghìn lượt xem mỗi ngày sẽ giúp sản phẩm của anh chị đến với khách hàng nhanh chóng nhất.

THONGTIN123 COM

Sao thấy ghi là vị trí Kế toán giao dịch các Chi nhánh Hà Nội mới cần nộp trực tiếp trong 2 ngày 28 và 29/06, còn các Chi nhánh ngoài Hà Nội thì chỉ cần trực tiếp thôi chứ ko cần ngày cụ thể hả các bạn?

Các bạn cho mình hỏi nếu ứng tuyển vị trí Giao dịch viên tại thành phố Hồ Chí MInh thì mình nộp hồ sơ ở địa chỉ nào vậy ?
Thanks các bạn ^^

Cho mình hỏi: vị trí Nhân viên quan hệ khách hàng ở PG ko ghi rõ là QHKH cá nhân hay doanh nghiệp :( vậy nó là gì nhỉ..hic
còn nữa, mức lương mong muốn :-SS có ai biết mức lương Chuyên viên QHKH ở PG là khoảng nhiu ko vậy?
cám ơn!

Có nhiều ngân hàng, họ chỉ cần bản mềm thông tin ứng viên nộp qua email là đủ mà, đâu cần scan đâu :-? :-s

Bạn nói chuẩn rùi ^^ Những ngân hàng chỉ cần nộp qua email bản CV thì sẽ có nhiều vòng để tuyển hơn (Đông Á: Sàng lọc - Sơ tuyển - Thi - Phỏng vấn - Nhận việc) ... Nhiều ngân hàng bây giờ cũng đang dùng cách này mà. Cách này đang rất thịnh hành vì nó phù hợp với SV mới ra trường, chẳng có giấy tờ chứng chỉ ji nhiều, dễ đăng kí, rải CV khắp nơi. Dễ xóa dữ liệu và cập nhập lại khi SV có profile khủng hơn sau 1 thời gian "đi học chứng chỉ". Khi nào có 1 đống chứng chỉ hoặc có kinh nghiệm làm việc thì mới nên dùng cách scan.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên