GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Cho mình hỏi: vị trí Nhân viên quan hệ khách hàng ở PG ko ghi rõ là QHKH cá nhân hay doanh nghiệp :( vậy nó là gì nhỉ..hic
còn nữa, mức lương mong muốn :-SS có ai biết mức lương Chuyên viên QHKH ở PG là khoảng nhiu ko vậy?
cám ơn!

Cá nhân hay doanh nghiệp thì cũng là tín dụng cả, nta sẽ xem xem hiểu biết, trình độ và quan hệ của mình để xếp thôi.
Lương QHKH ở PG tầm 5 - 6 tr chính thức thì fai, ko biết mình có nhầm ko ^^. Mình toàn đề nghị tầm 5tr5 :D

Đã có bạn nào thi vào NH này chưa? Vào chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người nào, mình đặt vào chuyên viên QHKH

sao ko thấy thư rep nhỉ ??? mọi người thấy thư rep ko zậy??? hay tại mình nộp chiều thứ 7 NH k làm việc nên k có thư rep???

phải đợi 1 thời gian, có 1 lượng hồ sơ đến rồi mới có thư rep chứ :D

mình đang thắc mắc vấn đề này ạ
Các ứng viên có kinh nghiệm yêu cầu phải có bản photo không cần công chứng các giấy tờ sau: các văn bằng, chứng chỉ, Bảng điểm; các Quyết định tiếp nhận, Bổ nhiệm, Quyết định tăng lương, Hợp đồng lao động tại các tổ chức mà ứng viên đang công tác (nếu có).
Chấp nhận hồ sơ photo không cần công chứng hoặc scan nếu gửi qua email. Hồ sơ cá nhân sẽ được yêu cầu hoàn tất nếu trúng tuyển.
vậy có ai biết nộp hồ sơ trực tiếp cho GDV thì cần những giấy tờ cụ thế j ko ạ? và có cần công chứng ko?

các anh cho em hỏi, nộp đơn làm GDV taị tphcm ko cần nộp đúng ngày 28,29/6 đug ko ?? :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cho mình hỏi có bạn nào đã nộp đơn vị trí giao dịch viên ở HCM chưa, vị trí GDV sẽ nộp ở 72-74 NTMK phải ko. Các bạn nào đã nộp rồi chia sẻ thông tin cho mình với, Thanks nhiều

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ở mẫu đơn ứng tuyển, có cả 2 phần hộ khẩu thường trú và địa chỉ thường trú. Còn địa chỉ tạm trú thì chẳng thấy nhắc đến gì cả. Là sao nhỉ các bạn? Thanks in advance

các anh chị cho e hỏi nếu e là sv năm 4 thì có được nộp hồ sơ không ạ?
tại e thấy có nhiều anh chị tuy đang học mà vẫn xin được việc.
e đang là sv năm 3, cũng định mấy tháng nữa sẽ đi thi cho biết ạ. :D

các anh chị cho e hỏi nếu e là sv năm 4 thì có được nộp hồ sơ không ạ?
tại e thấy có nhiều anh chị tuy đang học mà vẫn xin được việc.
e đang là sv năm 3, cũng định mấy tháng nữa sẽ đi thi cho biết ạ. :D
Cái này tùy thuộc vào cơ chế của từng ngân hàng và tùy thuộc vào năng lực của cá nhân nữa, tuy nhiên có thể khẳng định chắc chắn với e là chưa có bằng thì sẽ ko Ngân hàng nào ký HDLĐ với e đâu, có chăng là dạng thực tập/ học việc/ hay CTV... thôi.
Trước mình làm ở MSB, thời đó cũng có 1 số e vào thực tập và sau đó làm luôn tại Phòng Nguồn vốn. Còn hiện tại, MSB hình như có chương trình lãnh đạo trẻ gì đó, ngoài ra một số NH khác như Sacom, ABBank hình như cũng có chương trình thực tập sinh.
Hãy thử đi và chúc e thành công!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,580
Số bình luận
528,100
Tổng số thành viên
351,902
Thành viên mới nhất
orkimank8
Back