Giúp tớ với, gấp quá, tớ bị mất giấy đăng ký xe ô tô cùa KH, h xử lý sao ??????????????

àh,cô Kh bảo là có ng viết thư đến nhà cô, đòi chuộc, thế là cô ý hẹn chuộc rồi mang đến cho tớ , chuyện thật như đùa ý :)

Chúc mừng bạn đã có thể ngủ ngon, nhưng cảnh giác với KH nhé, mình vẫn tin là KH nhặt được chứ chẳng phải ai nhặt được đâu :))

Trường hợp này bạn nên cẩn thận. Tốt nhất tìm lại giấy tờ. Không phải làm lại đăng ký rất mất time, làm lại đăng ký sẽ thay đổi biển số xe, không may hơn nữa là đóng lại lệ phí trước bạ vì biển mới mà thì sẽ rất phức tạp. Không biết là cậu đã giải ngân chưa? Vì nếu trường hợp tớ sẽ ngừng giải ngân

àh,cô Kh bảo là có ng viết thư đến nhà cô, đòi chuộc, thế là cô ý hẹn chuộc rồi mang đến cho tớ , chuyện thật như đùa ý :)

cũng có khi cô ý nói thật (dù sao người ta có tiền mua cái Hyundai cả tỷ bạc thì chắc cũng hem phải xxx)

KH này ba xạo gứm. Nếu mà có người viết thư tới đòi tiền chuộc thì đã làm ầm lên rồi bắt bạn bỏ tiền ra chuộc chứ làm gì có vụ ngoan ngoãn đưa tiệc chuộc rồi đưa TS lại cho bạn đâu.
100% là KH nhặt được TS lúc bạn làm rơi thôi.

Hic không biết là ai nhặt được nhưng cuối cùng thì bạn cũng tìm lại được giấy đăng ký xe rùi. Bạn phải cúng heo quay đi thui... ;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên